กินยาคุมฉุกเฉินแล้วมีอาการเจ็บหัวนม มีเลือดออกกระปิบกระปอย

1 2

คือว่า เรามีเมนส์วันแรกวันที่4/3/59 แล้วมีอะไรกับแฟนตอนวันที่ 17/3/59 หลั่งนอกค่ะ กินยาคุมฉุกเฉินตอน วันที่ 18/3/59 แล้วเมื่อ 26/3/59เรามีอาการเจ็บหัวนมค่ะ ไม่เจ็บทั้งเต้านะคะ มาวันที่27/3/59 ตอนบ่าย3 มีเลือดออกจากช่องคลอดเล็กน้อย เห็นมันลงโถไป1หยดค่ะ มีติดกางเกงออกสีน้ำตาลหน่อยๆ มาถึงวันที่28/3/59 ก็ยังมีออกมาอยู่ค่ะ มีสีแดงปนคล้ำๆ ใส่ผ้าอนามัยไว้ก็ติดผ้าอนามัยนิดเดียวเหมือนตอนเมนส์จะหมดอะค่ะ ซื้อที่ตรวจมาตรวจตอนเที่ยง ไม่ท้องค่ะ ตอนนี้นับจากตอนมีอะไรกันก็ 12วันเข้าไปแล้ว ไปอ่านบางที่บอกว่าผลข้างเคียงของยา บางที่บอกว่า เลือดล้างหน้าเด็กก่อนจะถึงรอบเดือนครั้งต่อไป จริงๆตอนนี้ก็ใกล้จะต้นเดือนแล้วค่ะก็เลยคิดว่าจะเป็นเลือดล้างหน้าเด็กรึป่าว ยังไม่พร้่อมอะค่ะ มีใครเคยเป็นแบบเราบ้างมั้ยคะ ช่วยบอกทีว่ามันจะท้องมั้ย

miwhaha

miwhaha

FULL PROFILE