รีวิวยาทาเล็บ REVLON NAIL ENAMEL

31 15

สวัสดีค่ะทูกคนน~ (人゛ ∀゛)

กลับมาพบกันอีกแบ๊ววว~ (≧∇≦)!!

ครั้งนี้รถเก๋งจะมารีวิวยาทาเล็บของ REVLON NAIL ENAMEL

หน้าตาขวดยาทาเล็บ REVLON NAIL ENAMEL เป็นแบบนี้แล~ (^ー^)

รายละเอียดต่างๆ

รายละเอียดปริมาณสุทธิด้านล่างของขวดยาทาเล็บ

แปรงของยาทาเล็บ REVLON NAIL ENAMEL

มีหัวแปรงที่เล็กเกลี่ยสีน้ำยาบนเล็บได้อย่างง่ายดาย แม้แต้มือใหม่

ยังสามารถทาออกมาได้สวย เหมือนออกมาจากร้านทำเล็บเลยละ

ยาทาเล็บ REVLON NAIL ENAMEL ที่รถเก๋งรีวิวในครั้งนี้มีด้วยกัน 2 สีจ๊ะ

678 Darling Graffiti และสี929 Diamond Texture

มาเริ่มกันที่สี 929 Diamond Texture

สีนี้เห็นแล้วสาวๆต่างร้อง let it go (´ο`)♪ กันเลยทีเดียว 5555

แอบนึกถึงแม่นาง เอลซ่า Frozen แหะ >ω<

สี 929 Diamond Texture เป็นสีที่ทาครั้งแรกรถเก๋งต้องร้อง

Wow!! ออกมาเลย เพราะว่ามันสวยมว๊ากกก!

ทาแล้วรู้สึกเล็บตัวเองเหมือนเล็บที่ต่อมาเลย คือสวยจริงๆ

เม็ดสีเค้าก็ดีทาง่าย ตัว กลิตเตอร์ก็ไม่เกาะกันจนเนื้อน้ำยาย่นด้วย

คือดีอะ ชอบมากๆ รู้งี้ซื้อใช้ตั้งนานแล้ว (>∀<☆ヾ)

ต่อไปมากันที่สีสุดท้าย 678 Darling Graffiti

สีนี้รถเก๋งไม่ค่อยชอบเท่าไรนะ แต่พอโพสต์รูปลงเฟซบุ๊คส่วนตัว

อวดเพื่อนๆเท่านั้นแหละ กรีดร้องกันใหญ่เลย 555 ≧∇≦

่่ส่วนตัวเป็นคนที่ไม่ค่อยชอบยาทาเล็บที่มีเนื้อกลิตเตอร์เม็ดใหญ่ๆ

กลัวทาออกมาเละ! แต่โชคดีที่แปรงยาทาเล็บของ REVLON NAIL ENAMEL

ออกแบบมาดี เลยทำให้เกลี่ยเม็ดกลิตเตอร์ง่ายขึ้น

ทดลองทาไป 2 สี แล้ว รถเก๋งก็ทำการทาทั้ง 2 สี ทับลงไปอีกก~

เป็นการสร้างศิลปะบนเล็บมือ แบบไม่ซ้ำใคร!!

เก๋ๆอะแกร่ มันเลิศเวอร์~ (●ゝω)ノヽ(∀<●)

ขอบพระคุณที่เข้ามารับชมค่ะ สวัสดีค่ะ ^___^

The Pussycatrodgeng

The Pussycatrodgeng

สวัสดีค่ะ ชื่อ รถเก๋ง นะคะ
สาวอ้วนอารมณ์ดี รีวิวเครื่องสำอางตามกระแสชอบแต่งหน้า
บูชาแมวเป็นเทพเจ้า สีชมพูอยู่ในสายเลือด!

FULL PROFILE