❤Swatch + Review❤ GINO McCRAY Heritage Charming Lipstick ❤

7 0

สวัสดีค่าา

วันนี้ต่ายจะมา ปาดสี GINO McCRAY Heritage Charming Lipstick

มีด้วยกันทั้งหมด 10 แท่ง 10 สีนะคะ

มาดูกันเลยยย ^^

GINO McCRAY Heritage Charming Lipstick

คุณสมบัติ

ที่ สุดแห่งเสน่ห์เย้ายวนใจกับลิปสติกเนื้อครีมเนียนนุ่ม โดดเด่นด้วยเม็ดสีที่คมชัด ติดทนนานนำพาเฉดสีสวยเคลือบบนริมฝีปาก ได้อย่างเรียบเนียน น่าหลงใหลพร้อมบำรุงริมฝีปากให้ชุ่มชื่น สุขภาพดีด้วยสารสกัดจากธรรมชาติ

ปริมาณ 3.20 กรัม ราคาแท่งละ 350 บาทค่ะ

Made in Korea ด้วยนะคะ

แพ็คเกจลิปภายนอกเป็นพลาสติกใสสีดำ ด้านในเป็นพลาสติกสำดำออกน้ำตาลมันเงา

ต่ายว่าคอลเล็คชั่นนี้สวย เรียบ ดูดีเลยค่ะ

สีมีทั้งหมด 10 สีด้วยกันค่ะ

ปาดสีให้ดูชัดๆ ค่ะ คอลเลชั่นนี้สีจะออกไปทางส้มๆ และชมพูค่ะ

คราวนี้มาดูทีละสีกันค่ะ

เบอร์ 01 Gold Gatsby

จะได้สีส้มแซ่บๆ ออกเหลืองทองๆหน่อย เนื้อความแวววาวเป็นประกายเหมือนชิมเมอร์

สีนี้ทาแล้วแอบมีคราบนิดหน่อย ต้องเกลี่ยดีๆ นิดนึงค่ะ

เบอร์ 02 Step on the moon

สีส้มอมเหลืองทอง คล้าย 01 เหมือนกันค่ะ เพียงแต่สีส้มจะเข้มขึ้นมีความเป็นสีส้มมากกว่า

สีนี้ทาแล้วขับผิวมาก หน้าดูไบร์ทขึ้นมาก เนื้อสีนี้ดีนะ ทาแล้วชุ่มชื่นไม่ตกร่อง ไม่เป็นคราบค่ะ

เบอร์ 03 Flame Blazer

สีชมพูอมส้ม สีนี้ทาแล้วสวยมากๆ ค่ะ หน้ากวานแอบขึ้เล่น ไม่ชมพูจ๋าเกินไป

ใครที่ไม่อยากได้สีชมพูจ๋า สีนี้สวยกำลังดีค่ะ

เบอร์ 04 Coral Champagne

สีส้มอมเหลือง + แดงนิดๆ สีนี้แอบแซ่บนะคะ เพราะทาแล้วสีโดดสว่างขึ้นมาเลย

มีกลิตเตอร์สีเงินผสมค่ะสีนี้ เล่นแสงสีดี แต่เนื้อตัวนี้ทาแล้วแอบเป็นคราบนิดนึง

เบอร์ 05 Caviar Brown

สีชมพูนู้ด เนื้อครีมทาง่ยค่ะสีนี้ ทาแล้วดูเป็นสาวเรียบร้อย หวาน ละมุน สาวๆ หลายคนน่าจะชอบสีนี้กัน ^^

เบอร์ 06 Fur Fuchsia

สีชมพูเข้ม ดูสีสดขึ้นมาแอบจะเกือบ Hot Pink ค่ะ ทาแล้วหน้าดูสดใสขึ้น

เบอร์ 07 Rich Nude

สีชมพูนู๊ดอมม่วงค่ะสีนี้ ทาแล้วสุภาพ เรียบร้อยดีค่ะดีนี้ ทาได้ทุกงาน ทุกโอกาส

เนื้อทาง่าย ไม่เป็นคราบ หรือตกร่องค่ะ

เบอร์ 08 Cranberry Clutch

สีชมพูเข้มออกโทนคล้ายๆตามชื่อสีค่ะ เชอร์รี่ เนื้อดี ชุ่มชื่น แอบมีกลิตเตอร์สีเงินนิดหน่อย

ทาแล้วมีกระกายเบาๆ

เบอร์ 09 Pink Glam

สีชมพูเข้มออกบานเย็น ฉ่ำๆ ขับผิวดีค่ะสีนี้ เนื้อดี ทาแล้วเนียน สวยฉ่ำเชียวค่ะ สีนี้

เบอร์ 10 Sexy Red

สีแดงติ่งชมพู สีแดงกำลังดีค่ะ ที่ไม่แรงเกินไป เหมาะสำหรับใครที่เริ่มอยากลองทาสีแดงค่ะ

เนื้อดี๊ดี ทาแล้วไม่ตกร่อง ไม่เป็นคราบเช่นกันค่ะ

สำหรับต่ายลิป คอลเล็คชั่นนี้ เนื้อออกครีมมี่ ทาแล้วปากอวบอิ่มไม่แห้งค่ะ ทาง่าย ชุ่มชื่น ❤

อาจจะมีบางสี แค่นั้นค่ะ ที่เนื้ออาจจะเป็นคราบนิดหน่อย แต่โดยรวมของสีถือว่าเนื้อเนียน

เป็นไงกันบ้างคะ สำหรับการปาดสี 10 ทั้ง 10 แท่ง

หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ ที่กำลังมองหา หรือสนใจ

GINO McCRAY Heritage Charming Lipstick

ขอบคุณมากๆ นะคะ เจอกันใหม่รีวิวหน้าค่ะ

^_______________________________^

XXX

Normal.Girl

Normal.Girl

สวัสดีค่าา แนะนำตัวก่อนนะคะ เจ้าของเพจชื่อ ต่าย ค่ะ
มีความสนใจเกี่ยวกับเรื่องสวยๆ งามๆ การดูแลตนเอง และรวมถึงเรื่องไอที อะไรพวกนี้ค่ะ
งานอดิเรกคือการเขียนบล็อคเพื่อเอาไว้แชร์สิ่งต่างๆที่ต่ายมีความสนใจและได้ทดลองใช้ค่ะ ^^

แวะมาทักทายกันได้นะคะ
http://www.facebook.com/BlogNormalGirl

FULL PROFILE