SKINCARE UPDATED!แนะนำสกินแคร์ที่ใช้แล้วชอบ

45 13

สวัสดีค่ะ วันนี้ลิลลี่กลับมาพร้อมกับการอัพเดตสกินแคร์ที่ใช้แล้วประทับใจ

แล้วอยากจะแนะนำต่อค่ะ

แต่อย่างที่บอกไปว่า การรีวิวสกินแคร์ขึ้นอยู่กับสภาพผิวของแต่ละบุคคลด้วย

อันนี้ถือเป็นแนวทางที่ลิลลี่อยากจะแนะนำไว้เป็นทางเลือกเฉยๆนะคะ

ก็จะมีตัวไหนบ้างก็ไปดูกันเลยย เย่

ESSENCE

SERUM,PRE-SERUM

Lancome advanced Genefique

ตัวนี้เป็น Pre serum คือทาก่อนลงเซรั่ม

มีคุณสมบัติกระตุ้นให้เซลล์ผิวทำงาน วัยรุ่นก็สามารถใช้ได้

ใช้ต่อมาขวดที่2 แล้ว ออกแบบแพกเกจดีไซน์ใช้ได้สะดวกเนื่องจากกะปริมาณง่ายดีค่ะ

CREAM

Eye-serum

SUN CREAM

MASK

CLEANSING

ก็ขอบคุณที่ติดตาม บล็อกนี้จนจบนะคะ

หวังว่าจะเป็นประโยชน์สำหรับคนที่กำลังมองหาสกินแคร์อยู่นะคะ

หากผิดพลาดประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค้า

ไว้เจอกันใหม่บล็อกหน้า สวัสดีค้า

lilyylilyyy

lilyylilyyy

Instagram:lilyylilyyy
Fanpage:Dear my melady
fb:lily nawiya
YouTube:Lily nawiya

FULL PROFILE