[UNPACK แกะลอง & Friends] ชวนสาวๆ มาทลาย NYX Cosmetics กล่องยักษ์!!!

50 25

สาวๆ จ๋าาา UNPACK มาแล้ววววว

อ่ะ เข้าเรื่องกันดื้อๆ วันนี้ product ที่เราจะมา UNPACK ไม่ใช่แค่ 1 ชิ้น 5 ชิ้น 10 ชิ้น

แต่เป็น 100 ชิ้น!!!!!

เพราะเมื่อไม่นานมานี้ ทาง NYX Cosmetics ใจดีมากกกกก ส่งหีบสมบัติใหญ่มากกกกกมาให้เรา ซึ่งลำพังทีมงานจีบันเองน่ะ เล่นไม่หมดหรอกกก ก็เลยเอามา UNPACK ซะะะะะะ

นั่นก็คือ UNPACK "ทลายกรุ NYX Cosmetics กล่องยักษ์" กล่องนี้เลยจ้าาาาา

อลังไหม ถามใจเธอดู กรี้ดดดดดดด เพราะเค้า claim ว่า NYX Cosmetics เค้าเป็น professional เลยนะจ๊ะ มีครบทั้งงานหน้า งานสีสัน

และ 2 สาวสวยที่จะมาช่วยเราแกะลองในครั้งนี้ ได้แก่ "หมวยลี่ - Mlie_Makeup" และ "ขมิ้น - Kaminnotsoplain" ทั้งสวยใสทั้ง 2 นี้!!!

โดยจะแบ่งเป็น 5 หมวด ดังนี้นะคะ Face, Eyes, Colors, Brows และ Lips ค่าาา

อยากเล่นแย้ววววว

อลังมั้ยล่าาาาาา ซึ่งแน่นอนว่า เราจะเล่าให้ฟังทั้งหมดเลย แต่ผลลัพธ์จะเริ่ดหรือร่วง สาวๆ ต้องไปดูกันใน VDO น้าาาาาา

เป็นไงกันบ้างจ้ะสาวๆ ถูกใจกันไหมกับ UNPACK วันนี้!! ยังไงถ้าใครสนใจ NYX Cosmetics ก็ลองไปลองเล่นที่เคาน์เตอร์กันดูนะค้าาาาา

อ่ะๆ อย่าลืมกลับมาพบกับ UNPACK แกะลอง and Friends

ได้ทุกวันที่ 1 และ 16 ที่ Youtube: JebanOfficial ที่นี่ ที่เดียว!

วันนี้ ลาไปก่อนค่าาาา

<3

fateye_slim

fateye_slim

make up เริ่ดแค่ไหน ไม่เท่ากับความมั่นใจในกระเป๋า :)
Jebanista Since 2008/ Jeban Team Since 2012

FULL PROFILE