☆D.I.Y.☆ โพกผ้า13 Style ให้เป็น Headbands เก๋ๆชิคๆ | แค่มีผ้าพันคอก็ทำเองได้ | ไม่จำเป็นต้องซื้อ|

23 11

สวัสดีค่ะ แพร แพรซิล วันนี้แพรจะมา D.I.Y ผ้าโพกผม

ในแบบต่างๆบางส่วนที่แพรเคยทำ ทั้งหมด13 แบบ มาบอกวิธีทำเล็กๆน้อยๆ

ว่าผ้า พันคอ ผ้าคลุมไหล่ ผ้าเช็ดหน้าต่างๆ เปลี่ยนเป็น Headbands สวยๆเก๋ ๆ

อัพลุคให้แตกต่างได้มากมาย ไม่จำเป็นต้องเสียเงินซื้อก็เก๋กู้ดได้ด้วยจินตนาการ

เหล่า ผ้าๆ ที่เป็นตัวแสดงหลักวันนี้ (* ขนาดผ้าจริง ตามตัวเลขในรูปเลยค่ะ ในรูปแพรพับเพราะมันยาวทะลุจอ )

13 แบบ ชอบแบบไหนไปเลือกไปลองทำกันได้เลยค่ะ

ไปดูวิธีทำในVDOได้เลยค่ะ

เจอกันใหม่กระทู้หน้าค่ะ บะบายยยย

pearsilk.

pearsilk.

。กินข้าวกับน้ำพริก สิจ้ะ

ถึงได้สะ ได้สวย 。 | | | ? | | |

FULL PROFILE