ดูแลเส้นผมแบบ Strong !! ด้วยผลิตภัณฑ์สูตรใหม่จาก Moist Diane

39 621

ผู้หญิงอย่างเราๆ ก็อยากดูแลตัวเองให้สวยเป๊ะทุกส่วนตั้งแต่หัวจรดเท้า

เรื่องของเส้นผมและหนังศีรษะก็ถือเป็นอีกสิ่งหนึ่งที่สาวๆ รักและต้องดูแลไม่แพ้ส่วนอื่น สารพัดปัญหาที่คอยมาทำร้ายเส้นผมของเราล้วนเกิดจากมลภาวะไม่พึงประสงค์ ร้อนไปผมก็เสีย หนาวไปหนังศีรษะก็แห้ง ส่งผลให้เกิดปัญหาต่างๆ ตามมาไม่ว่าจะผมเสีย ผมร่วง หนังศีรษะอักเสบ รังแค และปัญหาอื่นๆ อีกมากมาย เพราะฉะนั้นเราต้องไม่ละเลยที่จะเลือกผลิตภัณฑ์ที่ดีที่เหมาะสมกับสภาพผมของเรา

วันนี้เรามีทางเลือกใหม่ในการดูแลเส้นผมด้วยผลิตภัณฑ์ยอดนิยมจากประเทศญี่ปุ่น Moist Diane ซึ่งแตกต่างจากแชมพูทั่วไปเพราะเป็น Oil Shampoo ที่ไม่เหนียวเหนอะหนะ และมีส่วนผสมของ Argan oil ที่อุดมไปด้วยวิตามินอี มีประสิทธิภาพในการทำความสะอาดอย่างล้ำลึก สามารถทำความสะอาดสิ่งสกปรกและความมันได้ดีกว่าแชมพูทั่วไป

มาพร้อมกับน้ำมันสกัดเย็นจากต้น Baobab เติมความชุ่มชื่นจากธรรมชาติ ให้เส้นผมเงางาม ดูสุขภาพดี

ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นผม Moist Diane มีมาให้สาวๆ เลือกด้วยกัน 2 สูตร

• วอลลุ่ม แอนด์ สกัลป์ แชมพู และทรีทเม้นท์ สูตรดูแลเส้นผมลีบ ไร้น้ำหนัก และมีปัญหาหนังศีรษะ ซึมซาบสู่รากผม เพื่อรักษาเกล็ดผมและหนังศีรษะเพิ่มความแข็งแรงให้แก่เส้นผม ให้สัมผัสที่อ่อนโยนนุ่มลื่น เบาสบาย
  • มอยส์ แอนด์ ชายน์ แชมพู และทรีทเม้นท์ สูตรเพื่อผมนุ่มสลวย เงางาม ดูมีชีวิตชีวา บำรุงรักษาเส้นผมจากภายใน เผยผมนุ่มสลวย ลดปัญหาผมร่วง ชำระล้างสิ่งสกปรก ความมันจากเส้นผมและหนังศีรษะอย่างอ่อนโยน ให้ความชุ่มชื่นแก่เส้นผม

เห็นคุณสมบัติแล้วอยากใช้กันแล้วใช่ไหมล่ะสาวๆ วันนี้เรามี Oil Shampoo จาก Moist Diane มาให้สาวจีบันได้ลองก่อนใคร ร่วมสนุกกันได้ง่ายๆ เพียง ...

กติกาการร่วมสนุก

Log in เพื่อแสดงตัวเป็นสมาชิก Jeban.com และ บอกเรา 2 ข้อว่า

1. ปัญหาผมที่สาวๆ กังวลคืออะไร
    2. Moist Diane สูตรไหนที่คุณอยากใช้เพื่อแก้ปัญหา

ของรางวัลพิเศษ

สาวๆ จำนวน 30 คนที่ตอบคำถามโดนใจกรรมการ จะได้รับ Shampoo & Treatment จาก Moist Diane มูลค่ารวม 758 บาทไปใช้ตามสูตรที่เลือกกันฟรีๆ ส่งถึงบ้านกันเลยจ้า

ระยะเวลาการร่วมสนุก

ตั้งแต่: 13 ม.ค. - 12 ก.พ. 59

ประกาศผล: 1 มีนาคม 2559

อย่าลืม!!

1. log in เพื่อแสดงความเป็นสมาชิก Jeban.com

2. อย่าลืมคลิกปุ่ม "ส่งการบ้าน" เพื่อส่งคำตอบหรือภาพเข้าร่วมกิจกรรม

3. ใส่รายละเอียดชื่อ-นามสกุลจริง ที่อยู่ และเบอร์โทรศัพท์ให้ชัดเจนที่หน้า My Page เท่านั้นนะจ๊ะสำหรับติดต่อกลับ ในกรณีที่ได้รับคัดเลือก

*อย่าโพสต์ชื่อ - ที่อยู่ลงในคอมเม็นต์น้า ทางเราสัญญาว่าจะดูแลข้อมูลเป็นอย่างดีไม่เปิดเผยที่ไหนแน่นอนจ้า (ใครถูกเลือกแต่ติดต่อไม่ได้ ชวดรางวัลไปไม่รู้ด้วยน้า ^^)