Review : Wet N Wild Silk Finish Lipstick ลิปสีสวยสด อีกทางเลือกของสาวๆงบน้อย

11 1

สวัสดีค่า กลับมาอีกครั้งกับมหากาพย์สวอชลิปสติก 12เฉดสีกับ Wet N Wild Silk Finish Lipstick ลิปสติกเนื้อซิลค์ที่มีความนุ่ม เนียน เม็ดสีแน่นและมีสีสันหลากหลายให้เลือกค่ะ เชื่อว่า สาวๆต้องโดนแน่นอน สวยด้วยราคาสบายกระเป๋าด้วย

สำหรับ Wet N Wild Silk Finish Lipstick นี่โบว์ลองแล้วชอบนะคือเอาเรื่องของเนื้อลิปก่อน เค้าจะเนื้อเนียน นุ่ม เม็ดสีแน่นมากทารอบเดียวก็ปิดร่องปากสนิทแว้ว ที่สำคัญคือเค้ามีส่วนผสมของ วาตสมินเอ วิตสมินอีและอโลเวร่า ทำให้ริมฝีปากชุ่มชื้นไม่แห้งเป็นขุยจ้า ส่วนราคาขอบอกว่าเริ่ดมากๆๆๆๆ แค่119บาทเท่าน้านนน

มีทั้งหมด 12เฉดสีนะคะ เรามาไล่ดูสีกันเล้ยย

โบว์ว่าสวยทุกสีเลยบางสีจะมีเหลือบๆด้วย สวยดีเผื่อสาวๆอยากเปลี่ยนลุคบ้างเนอะ

สำหรับความติดทนก็ติดทนกลางๆนะคะ มีบางสีที่ดูจะทนกว่าสีอื่นนะ

จากรูปคือเช็ดออกด้วยEye remover ที่เป็น oil ค่ะยังเห็นรอยสีอยู่เหมือนกันนะ

ตอนนี้ก็วางจำหน่ายแล้วนะหลายที่เลยลองเสิร์ชเน็ตได้จ้า

หรือถ้าอยากทราบข้อมูลเพิ่มเติมก็เข้าไปที่เฟสเค้าได้

หมดแล้วจ้า แล้วพบกันใหม่รีวิวหน้าน๊าาาา

Momybowy

Momybowy

Bowy

FULL PROFILE