รีวิว แปรง คัดเบ้า Orental Princess เหมาะกับชะนีตาเล็ก สุดๆจ้า

7 0

สวัสดีค้า วันนี้

ชะนีผีบ้าเอาของดีมาฝากเด้อค้า

แปรงคัดเบ้า Orental Princess ไม่มีเบอร์ ในบรรดาแปรงเค้าก็จะมีอยู่อันเดียวแหละที่เป็นพุ่มๆ

เหมาะสำหรับคนตาเล็กหรือคนที่พึ่งเริ่มแต่งหน้า(เหมาะมากกับหญิงไทย ไม่มีเบ้าลึกๆเหมือนฝรั่งเค้า อิจจจจจจ แรง ค่ะ)

แนะนำใครไปไม่เคยผิดหวังนะ (นี่ไม่ได้ค่าโฆษณาเล๊ยยย ฮาๆๆๆ) มันดีจริง!!! เอาไว้ลงสีเข้มๆตรงปลายหางตา ลงแค่ปลายตานิดเดียวแล้วค่อยเกลี่ยขึ้นไป จะทำให้ ควบคุมสีง่ายขึ้น มันเข้าเบ้าตาพอดี๊พอดี ขนแปรงไม่แข็งแทงหนังตาอันเหี่ยวๆของเรา แต่ก็ไม่ได้นุ่มเว่อร์วังอลังการ ตัวนี้ แนะนำ เลยค่ะ

#ถูกและดี #เป็นศรีแก่เรา #ชะนีบ้าเครื่องสำอาง #เครื่องสำอางไทยถูกใจเจ้

ราคาจำไม่ได้ไม่น่าจะเกิน 200 นะคะ

วันนี้มาสั้นๆ อิฉันลาไปก่อนนะค้า

(โซเชียลส่วนตัว ใส่ไว้ใน My page เท่านั้นนะจ๊ะ : จีบันทีม)

dygeisha

dygeisha

FULL PROFILE