เห่อพัสดุ jeban "สเปรย์เพิ่มวอลลุ่มaveda"

11 3

วันนี้ได้พัสดุอีกแล้วค่ะเป็นพัสดุจาก jeban ค่ะ พอเปิดออกมา งงๆนิดๆ

เพราะจำไม่ได้ว่าร่วมกิจกรรมอะไร แต่นี่เป็นกล่องที่2ที่ได้จากjebanแล้วค่ะ

แล้วก็นึกไปนึกมาก็ได้ร่วมกิจกรรม ผมดูหนามีวอลลุ่มจาก AVEDA มาดูตัวผลิตภัณฑ์ในกล่องกันเลยค่ะ เปิดออกมาเป็นขวดสเปรย์ค่ะ

เป็นสเปรย์เพิ่มวอลลุ่มค่ะ ดีใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เห่อที่สุด

ถ่ายรูปลงเฟสบุ๊คมีแต่เพื่อนอิจฉาใหญ่เลยค่ะ

ปล.ขอบคุณทาง jeban และ AVEDA ด้วยนะค่ะ

minicookie07

minicookie07

FULL PROFILE