ครั้งแรกกับ CHANEL

1 2

ขอแนะนำตัว อีกครั้งนะค่ะ :) ค่ะอยู่กับ jeban มาสักระยะนานพอสมควรค่ะ อ่านรีวิว How To มาก็เยอะมากๆ ค่ะ แต่วันนี้อยากจะมาเเชร์อีกหนึ่งประสบการณ์กับของที่เป็นHiend ที่อ่านรีวิว แล้วอยากลอง ไปลองเอง จ่ายเองด้วย555+

เลยอยากจะเเชร์ความรูสึกส่วนตัวนะค่ะ

เข้าเรื่องเลย เน่อะ

แป้งผสมร้องพื้น CHANEL ใครๆก็น่าจะรู้จักกันดี

รูปของตัว แป้งค่ะ หวังว่าเพื่อนๆจะชอบและเป็นข้อมูลนะค่ะ ไม่ค่อยถนัดเรื่องบรรยายสักเท่าไหร่ ต้องขอโทษล่วงหน้าเลยนะค่ะ

Maymelody.P

Maymelody.P

ความรู้ที่มากกว่าเดิม

FULL PROFILE