รีวิวมาสคาร่าราคาถูกและดี ขนตาเด้งมากจากมิสทีน

24 11

สวัสดีค่ะ ^_^

นัตตี้ พลอยชมพูเองจ้าาา

จะมา รีวิวมาสคาร่า ค่ะ

มาสคาร่าคือมีเยอะแยะหลายแบรนด์ หลายคนไม่รู้จะเลือก มาสคาร่ายี่ห้อไหนดี

นัตตี้เลยจะมา รีวิวมาสคาร่า ที่ถูกและดี (มากกกกกกกกกก)

จากแบรนด์ Mistine นั่นเอง

คุ้นตากันมานานนม สำหรับมาสคาร่า Mistine ตัวนี้

คือใช้กันมาตั้งแต่สมัยเรียน มัธยม มหาลัยเลยนะจ๊ะ

เท่าที่ลองมาของ Mistine ตัวนี้เด็ดสุดจริงๆ

นัตตี้ใช้มา ร่วม 10 แท่งได้

ชื่อเต็มๆของเค้าคือ

Mistine PRO LONG BIG EYE WATERPROOF MASCARA

ตัวนี้เป็นรุ่นยอดนิยม ที่ใครๆก็เคยใช้แหละ ใช่มะ ^_^

ที่เด่นๆคือ หัวแปรงจะมี 2 ด้าน

ด้านยาว และ ด้านสั้น

ด้านยาวใช้ปัดขนตาบน ด้านสั้นปัดขนตาล่างนั่นเอง

แปรงเป็น เทคโนโลยี TWIN DESIGN ทำจากโพลิเมอร์เนื้อพิเศษ ยืดหยุ่นได้ดี

สามารถปรับระดับความหนา ความยาวของขนตาได้

จุดเด่น

ขนตาแผ่กระจายถึง 360 องศา

ยาวขึ้นสูงสุด 150 %

ขนตาหนาขึ้น 5 เท่า

โค้งงอนสูงสุด 120 องศา

ขนตางอนยาวนาน 14 ชั่วโมง

กันน้ำ ไม่แพนด้า

โอ้วววว สรรพคุณมากมายขนาดนี้ ไปลองปัดกัน

ภาพก่อนปัดค่ะ แต่งแต่กรีดตาเรียบร้อย

แต่ขาดมาสคาร่า ดูแปลกๆเนอะ

ด้านยาวปัดขนตาบน เพิ่มความยาว

ด้านสั้นปัดขนตาล่าง เพิ่มความหนา

สามารถเพิ่มระดับความเด้ง !! ตามใจชอบค่ะ

3 รอบก็อลังวังเว่อร์แล้ววนะ นัตตี้ว่า แต่ถ้าใครชอบแบบเด้งพิเศษก็ตามใจชอบเลย

เริสมากกก เด้งมาก และดำค่อนข้างชัดเลย

ไม่ต้องพึ่งขนตาปลอมเลยค่ะ ^_^

สำหรับมาสคาร่าตัวนี้

ราคา 149 บาทเองง

หาซื้อทั่วไปเลยค่ะ

ให้เป็นอีกตัวเลือก สำหรับคนที่ ไม่รู้ว่าจะเลือก มาสคาร่ายี่ห้อไหนดี

ที่ ถูกและดี

อีกอย่างคือ มีสีน้ำตาลด้วยนะคะ

จบการ รีวิวมาสคาร่า เด็ดๆแล้ว

หวังว่าจะเป็นประโยชน์ให้กับทุกคนนะคะ

นัตตี้ไปแล้ว บายยย ^_^

nutties11

nutties11

https://www.facebook.com/nuttyployfanpage

FULL PROFILE