เปิดถุงเห่อ JEBAN.com 8th Goodie bag ค่า

19 6

สวัสดีค่าาาา เพิ่งกลับจากงาน Jeban 8th ฉลองครบรอบ 8 ปีกันไป

เลยขอมาเปิดถุง Goodie Bag ถุงจีบันอวบอ้วนว่ามีอะไรในถุงเก๋ๆกันบ้าง

อย่างที่ทราบกัน ว่า Goodie Bag มีเพียง 1,000 ใบเท่านั้น

สาวๆผู้โชคดีจากการลงทะเบียน 300 คนแรก และกิจกรรมอื่นๆอีกมากมาย

สำหรับจิ๊บได้มาเพราะ เป็นสาวยุคดึกดำบรรพ์ค่ะ ฮาๆ อยู่มาตั้งแต่ปีแรก

มีใครจำเก๊าได้บ้างงงง แฮ่

หลายๆถุงมีเหมือนและไม่เหมือนกันจ้า เพราะบางแบรนด์สปอนเซอร์

ให้ผลิตภัณฑ์ขนาดจริงคละๆกันมา ไปชมกันดีกว่าว่าในถุงนั้นมีอะไรบ้างน๊าา

ก็แสดงความยินดีด้วยนะคะกับ Jeban บ้านหลังน้อยของเรา

จะไปร่วมงานทุกๆปียาวๆไปเลย จาก แพลตตินั่มโกลด์ เมมเบอร์น้อยๆคนนี้

ขอบคุณ Jeban ที่ทำให้จิ๊บแต่งหน้าเป็นค่ะ 55+

Jip

Jip

ตามดูอัพเดทก่อนกระทู้ได้ในเพจเฟสบุ๊คที่

หรือตามอ่านรีวิวเพิ่มเติมได้ที่ jupjip.com

จิ๊บค่ะ ชอบช็อปปิ้งเครื่องสำอางค์ ชอบรีวิว

ชอบอายไลเนอร์ เป็นพิเศษค่า ฮี่ๆ ^^

FULL PROFILE