GINO McCRAY 48 สี

สนใจตั้งแต่ไปซื้อชุดแปรงปัดแล้ว สองจิต สองใจว่าจะเอาดีหรือเปล่า แต่ในที่สุดก็ต้องไปถอยมาจนได้ ตอนแรกนึกว่าสีมันจะออกยาก แต่คิดผิดเลยคะ มันออกง่ายมาก เดี๋ยวไปลองแล้วจะมาอวดทีหลังนะคะ

ตลับไฮโซมากๆ เลยคะ อยู่ในซองกำมะหยี่

ต่อไปมาดูสีข้างในกันบ้างนะคะ สีไม่ฉูดฉาด มากมายนัก แต่งได้กับทุกสถานะการณ์ เลยคะ

สนใจ ก็ไปถอยได้นะคะ ที่ cosmeda 585 บาทคะ

ลองมาแล้วคะ ลองโทนสีน้ำเงิน แต่ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่นะคะ หมายถึงว่า ฝีมือการแต่งไม่สวยแต่ว่า สีอายแชร์โด สวยดีคะ

อายจัง ทนดูกันหน่อยนะคะ
ส่วนเรื่องติดทนหรือเปล่า ขอรอดูตอนเย็นก่อนคะ แล้วจะแจ้งให้ทราบทีหลัง

อดใจไม่ไหว ต้องไปลบแล้วแต่งใหม่ ตอนแรกว่าจะไปhow to แต่ว่า สีมันกระแทกตาจนทนต่อไปไม่ได้ เลยไปปาดโทนเขียวมาให้ดูอีกคะ

สนุกจังเลย เปลี่ยนสีทุกๆ 5 ชั่วโมง แต่วันนี้พอก่อนคะ
สวยงามค่ะ...

สีติดทนไม๊คะ

อย่าลืมเอามารีวิว ให้ดูบ้างนะค๊า
รอดู reviews ด้วยคนนะค่ะ
สีสวยจังเลยค่ะ
ลองแต่งให้ดูสีบ้างนะค่ะ
โอ้ .... คอสเมดา มาเปิดบิ๊กซีใกล้ ๆ บ้านเรา เดี๋ยวคงได้ตามไปสอยเป็นแน่แท้ -*-
กล่องสวยนะเนี่ย

gino เลื่องชื่อเรื่อง pigment สีที่ติดยอดเยี่ยมอยู่แล้ว ตลับก็น่ารักใช้ได้เลย

แต่สีในพาเลตนี้ยังจัดสีมาให้ไม่โดนใจตูนน์เท่าไหร่ ไปจ้องๆมาเหมือนกันแต่ สีโทนสว่างมันเยอะไปนิด

ปล.อยากเห็นจขกท. แต่งโทนสีเขียวจังจ้า

จะจัดให้ทีหลังนะคะ อาจจะไปพบกันใน how to ก็ได้นะคะ แต่แต่งหน้าไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ขอออกตัวก่อนนะคะ ยังต้องขอบคุณที่ตามมาให้กำลังใจคะ

อยากไปสอยยย บ้าง กะลังสนใจยี่ห้อนี้พอดี ขอบคุงที่มาแบ่งปันคะ  ว่าแต่ ช่วงนี้ฮิตมากๆๆๆ  พาเลตขบวนการสีแบบนี้้้
 เคยไปแอบเล็งๆมาเหมือนกันค่า
สีสวยดีน่าใช้เหมือนกันนะเนี่ย
มีวิ้งอะป่าวค่ะ
เป็นเนื้อมุขคะ มีนิดหน่อย แต่ไม่กระจายมากนะคะ กำลังพอดี ที่สำคัญ มีกลิ่นหอมด้วยคะ แต่ไม่รู้ว่ากลิ่นอะไร หอมดี
สีสวยทั้งนั้นเลย
ทราบมั้ยคะว่าเป็นสินค้าผลิตในจีน เกาหลี หรือว่าไทย

มันมีวิ้ง ๆ มั้ยค่ะ สีเยอะดี อยากได้ถ้ามีวิ้ง ๆ ติดทนด้วยจะดีมาก

2รูปสุดท้ายทำไมต้องทำปากแบบนี้อ่ะคะ เย้าเล่นนะ อย่าโกรธ อิอิ
55555555555 ไม่โกรธหรอกคะ คือว่า ที่ทำปากแบบนั้นก็เพราะว่า อยากโชว์สีลิปด้วยคะ
อายจัง
แต่งสีเขียวแล้วน่ารักมาก เบลนด์สีสวยเลยค้า
เบลนสีสวยจังเลย

อยากไปสอยบ้างจัง
สีเยอะดี ..อิอิ
เปนทางเลือกอีกทาง ของคนที่อยากได้ พาเลท 88 สี ดีเนอะ
สีสวยดีค้าบ ว่าแต่ว่าหน้าตามันเหมือนกะยี่ห้อ mei linda 48 สีที่มาจากจีนเลยอ่ะค่ะ เพราะว่าเคยมีคนให้เรามาอ่ะ ละก็จากการ search หาใน google ปรากฏว่า ตะแง๊ว www.jeban.com/viewtopic.php%3Ft%3D16134+mei+linda&hl=th&ct=clnk&cd=2&gl=th จ๊อจมันใช่จริงๆ โด้ย สงสัยรับมาจากบริษัทที่นำเข้ามาและเปลี่ยนยี่ห้อแน่ๆ เลย(เดาเอาอิอิ) ไม่รู้มันแพงกว่ากันมากเปล่าเนี่ย
ว้าวๆ น่าสนใจมากๆเลยค่ะ

ไป how to  มาแล้วนะคะ
http://www.jeban.com/viewtopic.php?t=21189

ว่างก็เชิญได้คะ

ยังมีอยู่มั้ยตลับ 48 สีเนี่ย
ม่ะทราบว่า ซื้อที่ไหนอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again