แป้งพัฟไม่ผสมรองพื้น...

อยากรู้ว่า...

แป้งพัฟไม่ผสมรองพื้นของยี่ห้อไหนที่คุมมันดีคะ ??

เรากำลังดู ๆของ Etude กับ Lotree อยู่

ช่วยหน่อยนะคะ

^^

เราใช้ของ Clinique อยู่ล่ะ ใช่มาหลายตลับแล้ว ดีตรงไม่แพ้ เนียนดี ไม่มัน แต่ว่าก็อยู่ได้ไม่นานตามประสาแป้งไม่ผสมรองพื้น ต้องเติมบ่อย
Lotree   การันตรีเลยจ้า   ใช้อยู่  ชนะ  อีทูดี้ ใสๆ

Lisange ก็ดีนะ เหมือนที่ป้าจีนใช้อะคะ
แต่ว่าตลับใหญ่มาก ประมาณ 24g อะค่ะ

เราก้ใช้คลินิคอยู่ค่ะ

เราชอบนะคะๆๆ
เราว่าetudeก้อดีน่ะ ตลับสีชมพูมันมีวิ้งๆๆๆด้วยหน้าขาวดี แต่มันไม่คุมมันเลยอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again