เห็นซอง แล้วต้องลอง ครีมน้ำผึ้งมานูก้า ของ RJK Real Joy Honey Cream

11 0

สวัสดี ค่ะ เพื่อนๆ ชาว จีบัน ชื่อ ญาญ่า ค่ะ พึงมาเป็น สมาชิก ครั้งแรก วันนี้เลยมารีวิว อะไร น่ารัก น่ารัก ดีกว่าเนอะ นี้เลยค่ะ Real Joy Honey Cream ของแบรนด์ Rjk น่ารักยังไงน๊า แค่ซองก็น่ารักแล้วค่ะชวนให้เดินเข้าไปมอง เหมือนหมีพูที่ได้กลิ่นของน้ำผึ้ง ไม่ได้เว่อร์ นะค่ะ น่ารักจริงๆ ญ่า เข้าไปซื้อของที่ 7-11 ตามปกติ เหมือนทุกวันเดินดูโน้น ดูนี่ ไปเรื่อย ค่ะ แต่ที่ชอบแวะไปดูประจำคือ โซนผลิตภัณฑ์ บำรุงหน้า ดูทุกวันบางทีก็ซื้อบ้าง ไม่ซื้อบ้าง แต่วันที่ได้ Real Joy Honey Cream มา คือชอบ ซองน่ารักมาก เป็นโถน้ำผึ้ง มีสโลแกน เก๋ๆ "ครีมน้ำผึ้งมานูก้า ราชินี แห่งน้ำผึ้ง" ว๊าว มันต้องลองค่ะ 49 บาทจัดไป อย่าให้เสีย

ซองก็เป็นรูปโถน้ำผึ้งแล้ว เนื้อครีม ยังเหมือนน้ำผึ้ง อีกค่ะ แต่อย่าตกลงใจนะค่ะ เผื่อเพื่อนๆ คิดว่า เหนียว ไม่เลยค่ะ ครีมตัวนี้ ซึมซับเร็ว ชุ่มชื่น ช่วยให้ผิวหน้าดูอ่อนเยาว์ เรียบเนียน เฟิร์มกระชับ แถมลดเลือนริ้วรอย อีก ส่วนคนที่ผิวแพ้ง่าย หรือ มีผิวหน้าที่อุดตันของรูขุมขน ชวนให้ใช้เลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน ค่ะ

ลองหาซื้อมาใช้กัน เพื่อนๆ นะค่ะ ญาญ่า บอกต่อ

แล้วรีวิวหน้า ญาญ่า จะหาผลิตภัณฑ์ดีๆ มาแชร์อีกค่ะ วันนี้ ขอบคุณคะ บ๊ายยยยย

yayachu

yayachu

FULL PROFILE