ถึงฉันจะตาบวมแต่ใต้ตาฉันจะไม่คล้ำอีกต่อไป

3 0

คืนก่อนพลอยร้องไห้นักมาก ตื่นขึ้นมาตาบวมและใต้ตาคล้ำมากพลอยเลยมาแนะนำวิธีทำให้ใต้ตาไม่คล้ำดำ แต่พลอยไม่ได้ติดสติ๊กเกอร์ตา2ชั้นนะคะเพราะพลอยไม่ชอบติด ตาพลอยหายบวมเร็ว

นี่ขนาดพลอยล้างหน้าอาบน้ำแล้วนะคะ บวมมาก

ทาบริเวณใต้นะคะ เกรี่ยให้กลมกลืนนะคะ

Oriental Princess Phenomenal Stop Age Conceale พลอยใช้คอนซีลเลอร์ตัวนี้นะคะ

ทาทั้งสองข้างนะคะ

Ploy_pattamawan1

Ploy_pattamawan1

ดีใจมากเลยค่ะที่พลอยเผยความสามารถของตัวเองให้ผู้ชมได้เห็น รู้สึกสุขดีใจมากเลยค่ะที่มีผู้ชมเข้ามาดูไม่ถูกใจไม่เป็นไรนะคะ พลอยยินดีค่ะ แนะนำได้ค่ะ ออกความคิดเห็นได้เลย พลอยจะได้นำไปใช้ ขอบคุณเว็บ jeban.com มากเลยค่ะทีให้โอกาสให้พลอยได้โชว์ความสามารถ

FULL PROFILE