แป้ง Zendori Baby Powder ทั้งถูกทั้งดี ไม่ลองไม่รู้! XD

0 0

สวัสดีค่าา วันนี้จะมารีวิว แป้ง Zendori Baby Powder กันเน้ออออ

ต้องบอกก่อนเลยว่าราคานี่ถูก! และคุ้ม! มากจริงๆเมื่อเทียบกับปริมานและคุณภาพ ^0^

มาให้คะแนนกันเลยดีกว่าค่ะ จาก 10/10

ควบคุมความมัน 8/10

ขาว 1000/10! เรื่องนี่ยกให้เขาเลยจริงๆ เยี่ยม!

เนียน 10/10

ปกปิด 8/10

หอม 10/10 ค่ะ หอมเหมือนแป้งเด็กเลยยย

ความติดทนนาน 9/10 ค่ะ

เรื่องราคานี่ไม่แน่นอนค่ะ อยู่ที่ 30-70 บาท อยู่ที่แม่ค้าค่ะ สามารถหาซื้อตามช็อปเครื่องสำอางค์ทั่วไปน้าค้า

แป้งตัวนี้ดีงามมากค่ะ จขกท. เพิ่งอัพโหลดรีวิวไว้ในยูทูบนะคะ ใครสนใจแป้งตัวนี้ก็ลองเข้าไปดูได้ค่ะ ถ้าในคลิลิ้นพันมากไปขอโทษด้วยนะค้า ในคลิปจะทาให้ดูด้วยเน้อ ปล.ก่อนจบกระทู้นี้คือสีแป้งเบอร์ C ที่ใช้อยู่ค่ะ เนียนมากขาวม๊าก

นี่วิดิโอนะค้าาา

Namoon

Namoon

สวัสดีค่า ชื่อน้ำอุ่นเน้ออออ :D

FULL PROFILE