ลองใช้ BB ครีม ของมิสทีนแล้วค่ะ

0 24
เห็นเพื่อนๆ ฮิตกัน เลยลองบ้าง หลังจากที่ได้ BB ครีมมา ลองบีบออกมา หง่ะ!...ทำไมสีมันเข้มอย่างนี้ล่ะ(ทาแล้วหน้าจะคล้ำมั้ยเนี่ย)เลยไม่กล้าทา BB ครีมของมิสทีนอย่างเดียว เราเลยผสมกับเบสKiss ซะ ผลออกมาผ่องมาก ยิ่งทาแป้งแล้วยิ่งผ่องมากเข้าขั้นวอกเห็นจะได้แต่เราใช้แป้งฝุ่นนะใช้แป้งพัพไม่ได้แพ้และหมองด้วย ระหว่างวันก็ไม่หมองนะ หน้าไม่มันด้วย(เพราะKissรึเปล่า) เพื่อนใช้แล้วเป็นอย่างไรบ้างหรือมีเทคนิคอะไร แลกเปลี่ยนความรู้กันบ้างนะคะ

ปล.เราอยากโชว์รูปให้ดู และอยากทำ How to บ้างแต่ติดตรงที่ว่าเราทำแล้วรูปมันไม่ขึ้นไม่รู้เป็นที่อะไรหรือเราไม่เป็น...

dewty

dewty

ชอบแต่งหน้า แต่แต่งหน้าไม่เก่ง น่ารักอัธยาศัยดี

FULL PROFILE