<--ลอกสิวเสี้ยนแบบสะใจ

" วันนี้เรามาเป็นยอดนักสืบตามหาตัวการที่ทำให้หน้าเราไม่เรียบเนียนกันเถอะคะ "
เชื่อว่าเพื่อนๆก็คงจะรำคานเหมือนเบลล์ใช่มะคะ
ไอ่เจ้าสิวเสี้ยนเนี่ย มันช่างก่อกวนเราจิงๆ วันนี้เราไปตามจับมันกัน

เบลล์ใช้ชุด Face lift ของ nuskin ลอกเอานะคะ ใช้มาหลายอย่างแล้วคะตัวลอกสิวเสี้ยนทั้งบีโอเร ทั้งไข่ขาวแต่มันเหมนอะคะแต่ยังไม่ออกเท่านี้เลย 
ปลื้มตัวนี้มากที่สุดคะ ลอกได้สุดยอดดดดดดดดดดดดดดด
ตัวนี้คะ ราคาค่อนข้างแพง แต่ใช้ได้เป็นปีๆเลยคะ ถ้าคิดแล้วก็คุ้มคะประมาน
1800 ก่าๆคะเบลล์จำราคาจริงไม่ได้คะ แต่คุ้มอะคะ เพราะมีอุปกรณ์ให้พร้อมเลยคะ มีถ้วยใส่ละก็ไม้พายคะอย่างดีเลยคะ

ผลออกมาเป็นแบบนี้คะ

Zoom คะ

Zoom

Zoom

การลอกครั้งนี้หนุกมากมายเพราะเราสามารถจับเจ้าสิวเสี้ยนไปได้หลายเลยคะ
ปล.ไม่กล้าเอารูปตอนทำมาลงคะ มันน่ากลัวจิงๆ
ไม่กล้าบอกในนี้อะคะ ว่าซื้อที่ไหน กลัวผิดฎอะคะ
โอ้ เยอะจังค่ะ เคยใช้เป็นบิโอเระพอแพค ออกมามีแต่ขน ติดสิวไม่กี่เม็ด หลังๆ ไม่ใช้แล้วค่ะ แพง ใช้สครับขัดหน้าก็หาย

โอ้วชอบๆ ดูน่าสนุกมากมายอ่า

หาซื้อได้ที่ไหนเหรอที่ลอกอาคะ ^^

อยากทำมั่งจัง

ช่าย หาซื้อที่ไหนคะ เพราะเยอะมากเลย

หาซือ้ได้ที่ไหคะเนี่ยได้ผลเกินคาด

น่าใช้บ้างจัง ที่ใช้อยู่ของบีโอเร มันก็ไม่ค่อยจะออกเลย ซิกๆๆๆ

ซื้อที่ไหน บอกทีจ้า
สาวๆๆที่น่ารักคะ
เบลล์บอกในนี้ไม่ได้อะคะ
คือว่าเดวจะผิดกฎนะค้า
ขอโทดด้วยคะ

ที่ถามว่าใช้ยังไง ซื้อจากไหน ได้รับคำตอบแล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ

อ่ะ ปุ๊พอกกับไข่ขาว และสำลีก็ออกมาเป็นแบบนี้ค่ะ
แต่เหม็นคาว และรอนานมากๆ
dewty
ใช้แบบว่า เราทาตัวที่เราผสม(เอาผงที่เค้ามีให้ผสมกับน้ำแร่)แล้วลงไปอะคะ
แล้วใช้กระดาษซับมันแปะไว้ รอจนมันแห้งอะคะ แล้วดึงออกออกมาแบบนี้เลยคะ

คสอ นี่เป็น ของบริษัทขายตรง Nuskin จ้า คล้ายๆกับ พวก กิฟฟารีนอ่ะค่ะ
ต้องไปซื้อที่ศูนย์ใหญ่ของมันเลย ค่า

เราก็เคยลอง กลิ่นเหมือนไข่ขาว จนคิดว่า ถ้าเอาไข่ขาวลอกคงได้ผลเหมือนกัน 55+

^
^
^
ขอบคุณค่าที่ช่วยตอบแทนให้
กลัวผิดกฎอ่าค่าเลยไม่กล้าบอก

เรายังคงใช้ไข่ขาวอยู่เลยแบบว่าความอดทนสูง
ถ่ายรูปเก็บไว้ด้วยอยากอวดจังมันออกมาเยอะมากๆ
แต่ใส่รูปไม่เป็นอ่ะ
เห็นแล้วสะใจดีจัง
น่าสนใจมากๆเลยนะเนี่ย......เด๋วขอไปสืบหาก่อน ฮี่ฮี่
ขอเทคนิคการใช้อีกที่ได้ไหมค่ะ ผสมกับอะไรบางค่ะ
พี่สิวเสี้ยนเยาะมาก ๆ เลยค่ะ

น่าใช้จังเลยค่า   เราก็มีสิวเสี้ยนเยอะเหมือนกันยังหาวิธีดี ๆ ไม่ได้เลยล่ะ

คุณเอ๋
พอดีว่าวิธีการใช้ มันจะต้องนำตัวที่เค้าให้มาผสมกันอะคะ
เราก็บอกมะถูกแหะๆ
เค้าเรียกว่าผงไข่ขาว+สารสกัดจากว่านหางจระเข้
กับน้ำแร่อะคะ เอาผสมๆกัน คือเค้ามีมาให้ในชุดเค้าเลยอะคะ
เคยใช้ตัวนี้เหมือนกัน แต่ผลไม่ดีเท่าใช้ไข่ขาวกับกระดาษซับมันอ่ะค่ะ
อยากลองบ้าง สอบเสร็จก่อนละกัน อิอิ

วิธีที่ใช้ไข่ขาวกับกระดาษซับมันนี่มันทำยังไงเหรอคะ ??

โฮกก... อย่างเยอะแบบสะใจ

น่าลองจังค่ะ
ว้ากก ต้องลองๆๆ กำจัดให้หมดไป๊

เคยลองใช้เหมือนกันค่ะ

เกือบซื้อและอ่ะ

แต่เสียดายตังค์

ยังเรียนอยู่เลย --"

แต่มันใช้ดีจริงๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again