<--ลอกสิวเสี้ยนแบบสะใจ

0 31

" วันนี้เรามาเป็นยอดนักสืบตามหาตัวการที่ทำให้หน้าเราไม่เรียบเนียนกันเถอะคะ "
เชื่อว่าเพื่อนๆก็คงจะรำคานเหมือนเบลล์ใช่มะคะ
ไอ่เจ้าสิวเสี้ยนเนี่ย มันช่างก่อกวนเราจิงๆ วันนี้เราไปตามจับมันกัน

เบลล์ใช้ชุด Face lift ของ nuskin ลอกเอานะคะ ใช้มาหลายอย่างแล้วคะตัวลอกสิวเสี้ยนทั้งบีโอเร ทั้งไข่ขาวแต่มันเหมนอะคะแต่ยังไม่ออกเท่านี้เลย 
ปลื้มตัวนี้มากที่สุดคะ ลอกได้สุดยอดดดดดดดดดดดดดดด
ตัวนี้คะ ราคาค่อนข้างแพง แต่ใช้ได้เป็นปีๆเลยคะ ถ้าคิดแล้วก็คุ้มคะประมาน
1800 ก่าๆคะเบลล์จำราคาจริงไม่ได้คะ แต่คุ้มอะคะ เพราะมีอุปกรณ์ให้พร้อมเลยคะ มีถ้วยใส่ละก็ไม้พายคะอย่างดีเลยคะ

ผลออกมาเป็นแบบนี้คะ

Zoom คะ

Zoom

Zoom

การลอกครั้งนี้หนุกมากมายเพราะเราสามารถจับเจ้าสิวเสี้ยนไปได้หลายเลยคะ
ปล.ไม่กล้าเอารูปตอนทำมาลงคะ มันน่ากลัวจิงๆ
ไม่กล้าบอกในนี้อะคะ ว่าซื้อที่ไหน กลัวผิดฎอะคะ

berrykitty

berrykitty

FULL PROFILE