Primer มีผลกับคนที่ไม่แต่งหน้ามั้ยครับ ?

0 4

คือว่าผมอยากรู้ว่า Primer จะมีผลช่วยสำหรับคนที่ไม่แต่งหน้าอย่างผมมั้ย

ปกติจะเป็นคนผิวผสมคือช่วง T-Zone มันเว้อมันเร็ว U-Zone ก็ปกติไม่แห้งไม่มัน

คือปกติจะทากันแดดปุ๊ปก็จะตามด้วยแป้งฝุ่นของ Laura Mecier อะครับ

แล้วแป๊ปเดียวจริงๆ T-Zone ก็จะมาละ มาเร็วจริงอะไรจริง ความมันเนี่ย =3=

เลยอยากถามสาวๆว่ามันมีผลกับคนที่ไม่ได้แต่งหน้าลง BB ลง Foundation มั้ยครับ

ถ้ามันมีผลก็จะลองเอามาใช้ดูเผื่อว่ามันจะดี ตอนนี้ที่เล็งไว้คือ

Hourglass Veil Mineral Primer เห็นว่ามันดี๊ดีหน่ะครับ 55555

makikong

makikong

I Love All About Skincare

FULL PROFILE