ลองแล้วเนียนจริง ใสจริง Multi-Whitening Day & Night Cream

10 4

ฮัลโล ฮัลโล แพรว ค่ะ สวัสดี เพื่อนๆ ชาวจีบัน แพรวขออนุญาติรีวิว ผลิตภัณฑ์บำรุงผิวหน้าสุดโปรดของแพรวเลยค่ะ Rjk-Multi-Whitening Day & Night Cream Spf 40PA+++ค่ะ ช่วยลดการสร้างตัวของเมลานิน จุดด่างดำ ฝ้า จากแสงแดดในเวลากลางวัน ไม่พอเท่านั้นนะค่ะ เวลากลางคืน จะช่วยฟื้นฟู ซ่อมแซมผิวคล้ำเสียที่ลึกเสื่อมสภาพ พร้อมสร้างเซลล์ผิวใหม่ ให้ดูกระจ่างใส่ในเวลากลางวัน ด้วยสารสำคัญที่คงอยู่ในขวดรูปแบบใหม่มากับหัวปั๊มที่ใช้ง่ายขึ้น จึงทำให้ประสิทธิภาพของสารสำคัญคงใหม่และสด จนหยดสุดท้าย เนื้อครีมซึมซับเร็วมาก ไม่เนอะหนะทำให้หน้าแพรวดูสว่างใส ขึ้นทุกวันค่ะ แพรวมีรูปมารีวิว เหมือนกันน๊าาาาา

แพรว ใช้ทุกวัน เช้า แล้วก่อนนอน แนะนำได้ค่ะว่าถ้าเพื่อนท่านใดไม่ลอง พลาดอย่างแรงค่ะกับเนื้อครีมที่ซึมซับง่าย บางเบาขนาดนี้ แถมอุดมไปด้วยการบำรุงที่คับขวด

ไม่มีไว้สักขวดเสียใจแย่เลยค่ะ ถ้าอย่างหน้าเนียนเรียบ กระจ่างใส อย่างสม่ำเสมอ ตามหา Multi-Whitening Day & Night Cream กันได้ที่ร้านวัตสัน หรือ บูธ ราคา 585 บาท ได้ทุกที่ค่ะ

^______^ จุ๊บๆ

preawva20

preawva20

FULL PROFILE