ขอความเห็นค่ะ (><) ต้องไปสนามบินดอนเมืองตอนเย็น

0 3

สวัสดีค่ะ สาวๆทุกคนนนน ^^ มีเรื่องจะขอคำปรึกษาหน่อยจ้า

คือวันพุธนี้ จขกท.ต้องไปสนามบินดอนเมือง และต้อง..ถึงก่อนทุ่มครึ่ง

แต่เราเลิกงาน 17.30 จ้า อยากจะถามทุกท่านว่า

เราจะเดินทางไปยังไงดี ให้ทันเวลา TT จริงๆคือกลัวรถติดมาก

สะดวกสุดของเราคือไปทางบีทีเอสค่ะ

กำลังคิดว่าจะไปลงหมอชิตแล้วต่อแท็กซี่ หรือลงอนุเสาวรีย์แล้วต่อแท็กซี่ดีคะ? ขอความเห็นสาวๆหน่อยน้าาา พลีสสส ><

sunisa_aum

sunisa_aum

สวัสดีค๊ะ สมาชิกใหม่แต่แอบส่องเว็บจีบันมานานแล้ว ชอบมากมากเลยค๊าา า ฝากด้วยนะค๊า :))

FULL PROFILE