Review รีวิว ... DaiSo Creamy Blush ถูกและดีมีในโลกนะเออ

5 6

สวัสดีค่ะ ผึ้งค่ะ

เห็นเพื่อนๆหลายคนที่มารีวิวเกี่ยวกับเครื่องสำอางค์จากร้านไดโซ ผึ้งก็ได้แอบเก็บข้อมูลมาบ้าง และเมื่อช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมาได้มีโอกาสไปเดินร้านไดโซ สาขา siam square one นะคะ ก็เดินดูรอบๆไปสะดุดตากับของที่จะมารีวิววันนี้ก็คือ "ครีมบลัชของ daiso" ค่าาาาาาา

เห็นปุ๊บ ปิ๊งปั๊บเลยค่า สวยงามประดุจดังเจ้าหญิง แต่เห็นว่ามีสีเดียวนะคะ เรามาเริ่มแกะกันเลยนะคะ

สวย หรู ดูดีมีราคามากนะคะ มีพัฟมาให้ด้วยค่ะ

ด้านหลังเป็นภาษาญี่ปุ่น อ่านไม่ออก 5555

ผึ้งลองปาดที่แขนให้ดูนะคะ สีสวยมากเลยค่ะ เหมาะสำหรับทาเป็นเบสก่อนลงปัดแก้มนะคะ สีติดทนแห้งไวมากค่ะ ((หลังจากที่ผึ้งลองปาดที่แขนแล้วถ่ายรูปให้เพื่อนๆได้ดูกันแล้วนะคะ ก็เดินไปล้างแขนที่ห้องน้ำ ปรากฎว่าติดทนอยู่น้าาา แอบกันน้ำนิดๆด้วย ดีเลิศ ^^))

ขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามาชมนะคะ บ๊ายบาย..........

phuueng

phuueng

สวัสดีค่ะ ผึ้งค่าาา ...

FULL PROFILE