รู้ยัง?? RJK Day & Night Cream เขาเปลี่ยนแพ็คเกจใหม่แล้วนะ!!!

3 6

คือว่าเราเป็นคนที่ใช้ครีม Day & Night ของ RJK Multi-Whitening เป็นประจำอยู่แล้ว ล่าสุดใช้พึ่งหมด ก็เลยไปซื้อมาใช้ต่อ ปรากฏว่า เขาเปลี่ยนเป็นแบบใหม่แล้วจ้า คือปลื้มมาก เพราะใช้ง่ายกว่าเดิมเยอะเลย ปกติจะเป็นกระปุกแบบนี้ ตามภาพ

แต่เขาเปลี่ยนเป็นแบบนี้แล้วนะ เป็นทั้ง Day และ Night ในขวดเดียวกัน พกง่ายขึ้น เวลาใช้ก็ง่ายขึ้นมาก แค่กดๆ ไม่ต้องเอามือจิ้มเข้าไปในกระปุกแบบเดิม

เราว่าดีมากเลยนะ เป็นแบบนี้ครีมก็ไม่โดนอากาศภายนอกแบบกระปุก ดูสะอาดกว่าในกระปุกเยอะ ถือว่าทางแบรนด์ทำได้ถูกใจเรามากๆ ใส่ใจทุกรายละเอียดจริงๆ ชอบที่สุดเลยค่ะ ^0^