เห่อสินค้าใหม่น่าลองของ PhD

5 2

สวัสดีจร้า ชาวจีบันทุกคนวันนี้มาเห่อของใหม่ พอดีไปเจอบล็อกเกอร์คนนึงรีวิวครีนซิ่งไว้ก็เห็นว่ามันน่าใช้มากก็เลยลองซื้อมาใช้บ้าง จริงๆ เราก็เคยเห็นแบรนด์นี้มาอยู่บ้าง แต่ยังไม่เคยลองสินค้าของแบรนด์นี้ซักที ครั้งนี้เลยจัดมาซะ 2 อย่างเลย อีกตัวนึงที่ซื้อมาคือ มาส์กหน้าเพิ่มความชุ่มชื่อ ดูแล้วน่าใช้มากๆ เลยอดใจไม่ได้ ต้องขอลองดูซักทีนึง

ตัวแรกคือ PhD Extra Intensive Cleansing & Foam

ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดและเช็ดล้างอย่างอ่อนโยนแม้ผิวแพ้ง่าย เป็นครีนซิ่งและโฟมในหนึ่งเดียว

สะดวกรวดเร็วใช้ง่าย เหมาะกับคนที่ใช้เวลาแบบเร่งรีบ

ตัวที่สองคือ PhD Intensive Aqua Booster Power Mask

เป็นมาร์สเข้มข้น แก้ปัญหาผิวอย่างเร่งด่วน คืนความชุ่มชื้น เติมเต็มน้ำในผิว ยาวนาน 48 ชั่วโมง การใช้มาสก์ 1 แผ่น เทียบเท่าการใช้ serum 1 ขวด

เห็นแล้วน่าลองไหมล่ะค่ะ แต่ครั้งนี้ขอมาเห่อให้ดูก่อนนะ ไว้ครั้งหน้าจะมารีวิวเต็มๆ ให้ดูค่ะ

แล้วพบกันนะคะ ไวๆ นี้เลย ^^

lsebella

lsebella

FULL PROFILE