How to แต่งหน้าให้สวยได้ ด้วยเครื่องสำอางราคาประหยัด

68 33

สวัสดีค่ะ สาวๆJeban วันนี้จะมาทำ How to เอาใจ น้องๆนักศึกษา หรือ สาวๆที่เพิ่งเริ่มต้นแต่งหน้า หัดลองจากผลิตภัณฑ์ราคาประหยัด

ไม่ว่าจะสาวผิวขาว หรือผิวเข้ม สามารถปรับเปลี่ยน สีและ ตามสีผิวของตนเองได้นะคะ หลักๆก็แค่แป้งกับรองพื้น ส่วนผลิตภัณฑ์ตัวอื่น ใครใคร่อยากใช้สีเหมือน ก็ได้ทุกสีผิวค่ะ

แต่งออกมาจะได้ลุคแบบนี้ค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมนะคะ

สวัสดีค่ะ

Chila

Chila

สวัสดีค่ะ ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาเยี่ยมชมนะคะ ยินดีต้อนรับและดีใจมากมายหากว่าเป็นกำลังใจให้กันในการสร้างผลงานชิ้นต่อๆไป

เรียนเชิญไปเม้ามอยกันในเพจนะคะ จะได้อับเดท Makeup look ทุกๆวัน

Chila Makeup Artist

FULL PROFILE