สิวผด....ควรทำอย่างไรดี

0 26
คือว่าเราเป็นสิวผดค่ะ  เป็นไปทั่ว ๆ ทั้งหน้า  ไม่มีรอยแดง ไม่มีหัวสิว แต่จะเห็นชัดเวลาที่หน้าสะท้อน
กับแสงสว่าง หรือถ้าส่องกระจกในที่ที่แสงสว่างก็จะเห็นผดเหล่านี้ชัด ๆ ทำให้หน้าดูไม่เรียบเลยค่ะ 
ถึงจะทารองพื้นดูหน้าเรียบดี แต่พอส่องกระจกในรถจะเห็นไอ้บรรดาผดเหล่านี้เต็มไปหมดเลย
 เศร้าค่ะ  ใครทราบช่วยแนะนำวิธีกำจัดมันออกไปที  จะขอบคุณหลาย ๆ เลยจ้า

MissJessica

MissJessica

สามีและลูกคือความสุขที่สุดในชีวิต แต่ความงามคือสิ่งหนึ่งที่ขาดไม่ได้เหมือนกัน

FULL PROFILE