แต่งหน้าสไตล์หวานเว่อ โทนสีชมพู กับ paper eyelashes

22 15

สวัสดีค่ะเพื่อนเพื่อนชาวจีบัน หลังจากที่คราวที่แล้วโมได้ทำคลิปเกี่ยวกับการแต่งหน้า

HOW TO DEWY Korean Look หน้าฉ่ำวาวแบบธรรมชาติ แต่งไปเรียน No Makeup, MakeupGLAM LOOK แต่งหน้ากลางคืนแบบสวยหรูดูแพง ฉ่ำ สวยเป๊ะแบบไม่หนาเว่อร์

วันนี้โมก็เลยอยากจะมาแชร์วิธีการแต่งหน้า ที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจากวัน valentine ที่ผ่านมา

ลุคนี้เป็นลุคหวานๆ สไตล์ใสๆโทนออกสีชมพู ดูสุขภาพดีและสดใสค่ะ

แต่ก็ไม่หวานเลี่ยนและจำเจจนเกินไป

เพราะลุคนี้โมได้ใส่ความพิเศษ โดยการใช้paper eyelashesทำให้ดูสนุกสนานร่าเริงขึ้น

แต่ถ้าใครไม่ชอบ ก็สามารถใช้ลุคนี้เป็นลุคหวานธรรมดาได้ค่ะ สวยเหมือนกัน

ขอบคุณที่ติดตามนะคะ

ลุคนี้ไม่ได้ยากนะคะ มีทริคให้ดูหวานตรงการปัดแก้มใต้ตาให้ดูเหมือนสไตล์สาวญี่ปุ่น

เราไปดูการแต่งการเลยดีกว่าค่ะ :)

ttanyaaa

ttanyaaa

FULL PROFILE