รีวิว มาส์กเติมความชุ่มชื่นให้ผิว PhD Intensive Aqua Booster Power Mask

3 1

สวัสดีจ้าชาวจีบัน หลังจากเราติดตามจีบันมานานวันนี้เลยได้มีโอกาสมารีวิวบ้าง

ขอแนะนำตัวก่อนเลยนะคะ เราชื่อเมย์คะ ปกติเราเป็นคนชอบมาส์กหน้ามาก ใช้ตัวอื่นมาก็เยอะแยะ แต่วันนี้เราเจอมาส์กที่เหมาะกับเราแล้วค่ะ และวันนี้เราเลยเอาตัวที่โดนใจถุกใจที่สุดมาแนะนำกันค่ะ

มาส์กตัวนี้ของแบรนด์ PhD ที่มีชื่อว่า PhD Intensive Aqua Booster Power Mask

พอแกะออกมาก็จะเป็นแบบนี้ ตามภาพนะคะ ^^

แผ่นมาส์กเป็นแผ่นเจลสีฟ้าอ่อนๆ จะไม่เหมือนแผ่นมาส์กทั่วไป น่าใช้มากค่ะ

วันไหนที่เราคิดว่าผิวหน้าขาดความชุ่มชื่นมาก เราก็จะมาส์กตัวนี้ รู้สึกเลนว่าหลังมาส์กผิวหน้าเราชุ่มชื่นขึ้นมากๆ หน้าที่แห้งเป็นขุยๆ ก็หายไปค่ะ สำหรับเรา เราว่ามาส์กตัวนี้เหมาะกับเราจริงๆ ใช้แล้วติดใจมากๆคะ เลยอยากมาแนะนำชาวจีบันที่มีปัญญาหาผิวแห้งไม่ชุ่มชื่น ตอนนี้เราไม่ใช่ตัวอื่นแล้วค่ะ ติดใจตัวนี้มากๆ

เราขอรีวิวแค่นี้ก่อนนะคะ แล้วเจอกันใหม่ครั้งหน้านะคะ

Maymi0120

Maymi0120

FULL PROFILE