ของฝากจากฝรั่งเศส

0 3

เพื่อนเราเป็นแอร์โฮสเตสค่ะ เวลานางจะไป ตปท.ก็จะถามเพื่อนๆว่าจะเอาอะไรไหม เราเลยฝากเพื่อนซื้อริงพื้นมา 1 ตัวค่ะ แต่วาให้เพื่อนเลือกยี่ห้อกับเฉดสีให้เลย เพื่อนซื้อตัว YSL อังเคอ เดอโปมาให้ค่ะ นางบอกว่ามันดีมาก ลองใช้ครั้งแรกให้ความรู้สึกเบากมาก เหมอนทาแค่ครีมทบำรุงผิวเลยค่ะ ไม่รู้สึกหนักหน้าเลย ปกปิดรายต่างๆได้ ติดทนนานมากก แล้วอีกข้อหนึ่งที่เราประทับใจมากคือมันล้างออกง่ายมากก เหมือนล้างหน้าปกติเลย ถาเมพื่อนว่าจะบินไปอีกเมื่อไหร่ เราซื้อตุนไว้ลเยค่ะ กลัวหายาก เพราะมันใช้ดีจิงๆ คอนเฟริม

lukjoe19

lukjoe19

ชอบเลี่ยงแมว

FULL PROFILE