ตัวดำ ผมเส้นใหญ่+ฟู ทำผมทรงไหนดี

0 11
สวัสดีค่ะ ทุกคนๆ ในเว็บจีบัน

แอบเป็นสมาชิกมาได้สัก 1 เดือนแล้ว พยายามหาข้อมูลเพื่อนำมาปรับปรุงตัวเองให้ดูดีขึ้น
แต่ปัญหาที่แก้ไม่ตกและทำให้จิตตกเสมอ

คือ  "สีผิว" ค่ะและก็ "เส้นผม" ที่ทั้งเส้นใหญ่และเยอะ แถมหยักศกด้วยค่ะ
ตอนนี้อยากทำผมทรงใหม่ เมื่อก่อนเคยยืดค่ะ แต่ไม่เวิร์ค ประมาณปีกว่าๆ ก็กลับสู่สภาพเดิม
ไปไดร์ที่ร้านจนที่ร้านเริ่มเขม่นแล้วค่ะ ว่ายายผมเยอะนี้มาอีกแล้ว ทำหน้าเหมือนว่าไม่อยากทำให้ ทำให้จิตตกเพิ่มขึ้น

^_^ พอจะช่วยแนะนำได้มั้ยค่ะ ว่าควรทำอย่างไรกับมันดีค่ะ

1. ไปยืดให้ตรงๆ อีกรอบ
 2. ดัดให้หยิก ไหนๆ ผมก็หยักศกอยู่แล้ว

เฮ้อ...กลุ้มใจจัง

ส่วนเรื่องสีผิว ก็พยายามทาโลชั่นบำรุงให้ผิวดูมีสุขภาพ ( สุขภาพดีแบบดำๆ น่ะค่ะ )
 เพราะทำไรไม่ได้แล้ว

ปล. ถ้ามีโอกาสจะนำรูปหัวฟูของอิชั้นมาลงให้เพื่อนๆ ในเว็บช่วยกันติชมค่ะ

annpatcha

annpatcha

ผู้หญิงโสดๆๆ คนหนึ่งที่ใช้ชีวิตให้คุ้มสุดๆ รักการท่องเที่ยวและสนุกกับการช้อปปิ้งพร้อมๆ กับการหาของกินอะไรอร่อย....

FULL PROFILE