รีวิว ผลิตภัณฑ์ หน้าเรียว ลดไขมันแก้มและคาง ของHydro V Plus

0 2

สวัสดีค่ะ สาวๆชาว Jeban

วันนี้จะมารีวิวการใช้ ผลิตภัณฑ์ Hydro V Plus ค่ะ

ตอนนั้นเริ่มรู้สึกว่าตัวเองอ้วนขึ้นจนมีเหนียงยื่นออกมาอย่างเห็นได้ชัด

ก็ลองหาวิธีการลดเหนียง หรือผลิตภัณฑ์ ทีทำให้หน้าเรียวแบบไม่เจ็บตัวดู แล้วก็ถามเพื่อนๆ พี่ๆ จนเค้าแนะนำ เจ้าตัวนี้ค่ะ Hydroplus V shape แล้วก็ไปตามอ่านมาจากหลายๆกระทู้ เขาก็บอกว่าได้ผลกัน จนทดลองใช้

ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่า ก่อนจะตัดสินใจลองมาสก์ตัวนี้ได้หาข้อมูลอ่านรีวิวของคนอื่นมาสักพักแล้ว (เพราะกลัวใช้ละไม่เห็นผลเปลืองตังฟรี แหะๆ ^^)

และหลังจากที่ได้สั่งมาลองใช้ ตามที่เขาบอกไว้ว่า ต้องใช้ต่อเนื่อง 2-3 สัปดาห์เลย เนื่องจาก

สัปดาห์ที่ 1 - ไขมันคลายตัว

สัปดาห์ที่ 2 - ย่อยสลายไขมันที่คลายตัว

ดังนั้นจึงซื้อ 2 กล่อง ราคา 2500 บาท(กล่องละ1450)

จะสังเกตได้ว่าก่อนใช้หน้าจะมีค้างย้อย(เหนียงยืนออกมาจะไม่ค่อยมั่นใจเลยค่ะ หลังใช้ผลก็ออกมาอย่างที่เห็น มั่นใจขึ้นเยอะ ...

ตอนนี้ใช้ได้เกือบ 2 อาทิตย์แล้วค่ะ ได้ผลจริงๆๆ นี่คือผลการทดลองจากการ ซื้อมาใช้เอง และอยากแชร์ให้กับคนที่มีปัญหาหน้าอ้วน ค้างย้อย(^+^)

เดียวนำผลการทดลองและการเปลี่ยนแปลงของใบหน้ามารีวิวให้เพื่อนๆชาว jeban ได้เห็นกันอีกทีน่ะคะ

ci-cha

ci-cha

FULL PROFILE