❤ How To ❤ แต่งหน้าให้สวยแซ่บในคืนวาเลนไทน์

24 16

สวัสดีค่าทุกคน จากกระทู้นี้

แต่งหน้าหวานๆไปเดทกับคุณผู้

จะเป็นการแต่งหน้าในลุคกลางวันนะจ้ะ

ส่วนวันนี้จะเป็นการแต่งหน้าไปดินเนอร์กลางคืน

หรือไปแซ่บกะเพื่อนสาวอะไรก็ไป

เผื่อใครไม่อยากหวาน เราก็สามารถแต่งหน้าให้ดูเข้มขึ้น ดูเป็นสาวเซ็กซี่อะไรยังงี้

55555 (แต่งไปดู fifty shade of grey ในวันวาเลนไทน์นี้ก็ได้นะ คริๆๆๆ)

ไปดูกันเลย เราทำแบบคลิปน๊า

บอกเครื่องสำอางทุกอย่างไว้ในคลิปแล้ว

ส่วนคอนแทคเลนส์ ใช้ของ Protrend color - Charis sky grey รุ่นใหม่จ้า

ขอบคุณที่รับชมนะค๊า

ถ้ามีอะไรผิดพลาดก็ขออภัยด้วยเน้อ ^^

❤ Contact Me ❤

Evefeemakeup

Evefeemakeup

สวัสดีค่ะ อีฟนะคะ เปลี่ยน user มาจาก oopeve ค่ะ ^^
ขอฝากเนื้อฝากตัวกับเพื่อนๆทุกคนค่ะ

เพื่อนๆสามารถตามอีฟได้ที่ Fanpage,IG,Blog : Evefeemakeup ได้เหมือนเดิมนะคะ

ขอฝาก user ใหม่ด้วยน๊าใครที่ตามอันเก่ามาตามอันนี้แทนนะคะ ขอบคุณค่า

FULL PROFILE