เห่อมาส์กหน้า PhD Intensive Aqua Booster มาเติมความชุ่มชื่นให้ผิวกันค่ะ

10 5

พึ่งจะเป็นสมาชิกจีบันได้ไม่นานเท่าไหร่ ส่วนมากก็จะอ่านๆ

ตอนนี้ขอมาแนะนำผลิตภัณฑ์ที่ใช้บ้างแล้วกันนะคะ

เนื่องจากช่วงนี้รู้สึกว่าตัวเองเที่ยวมากไปหน่อย ตากแดด ตากลม

เลยต้องมาดูแลสุขภาพหน้ากันหน่อย

แล้วล่าสุดพึ่งซื้อตัวนี้มากค่ะ PhD Intensive Aqua Booster

เป็นมาส์ก ที่ทำได้ตั้ง 4 อย่างแหนะ

อย่างแรก คือ ใช้มาส์ก 10 นาที แล้วล้างออกก็ได้

อย่างที่สอง คือ ใช้มาส์กแล้วนอนไปเลย เป็น Sleeping Mask อย่างที่ตอนนี้กำลังฮิตๆ กัน

อย่างที่สาม คือ มาส์กแล้วนวดๆ อันนี้น่าจะช่วยให้ผ่อนคลาย

อย่างสุดท้าย คือ เอาไปผสมกับผลิตภัณฑ์อื่นๆ เช่น พวกกันแดด รองพื้นได้เลย

ตัวนี้เขาเน้นเพิ่มความชุ่มชื้นนะคะ

ซึ่งสำหรับเราแล้ว เรามาส์กแล้วนอนเลยค่ะ ขี้เกียจล้าง ขี้เกียจนวด ใช้แล้วหลับเลย สบายมาก

ที่สำคัญ รู้สึกว่ามันคุ้มดี บำรุงเต็มที่ ทั้งคืนไปเลยค่ะ

ดูที่เนื้อมาส์กแล้วน่าใช้มั้ยล่ะคะ ^^ จะบอกว่าหอมมาก เวลามาส์กไปกลิ่นเข้าจมูก ฟินเลยค่ะ

ตัวนี้เราพึ่งมาส์กไปได้ครั้งเดียวนะ แต่ว่า..ชอบ ติดใจแล้วค่ะ

คาดว่ามาส์กสัปดาห์ละ 2 ครั้ง ก็น่าจะกำลังดี มาส์กชิ้นนึงก็น่าจะใช้ได้ประมาณ 3 ครั้งเลยหน้าเรา

นี่ซื้อมา 1 กล่อง มี 4 ชิ้น คาดว่าจะใช้ได้ประมาณ 2 เดือนได้ค่ะ

แนะนำนะว่า ซื้อแบบกล่องใหญ่เลยดีกว่าค่ะ เพราะมีฝาแถมมาด้วย

ถูกกว่าด้วยเราว่าคุ้มกว่ากล่องเดี่ยวค่ะ

แต่ถ้าใครอยากลองซื้อมาใช้ดูก่อน ซื้อมาลองชิ้นเดียวก็ได้ค่ะ

ถูกใจค่อยซื้อกล่องใหญ่ ^^

ครั้งนี้ขอแนะนำแค่เพียงเท่านี้นะคะ ใครสนใจก็ไปที่บูทและวัตสันได้เลยค่ะ

ถามพนักงานได้เลย เห็นเขามีมาส์กตั้งหลายแบบ พอดีเราซื้อมาแค่ตัวนี้ก่อน

แค่ตัวนี้ตัวเดียวก็ติดใจซะแล้วล่ะค่ะ ฟินๆ แล้ว ^^

ขอแปะรูปกล่องให้นิดนึง เผื่อใครสนใจ จะได้ไปหาง่ายๆ ค่ะ หน้าตาเป็นแบบนี้น๊าา ^^

AmHoney

AmHoney

FULL PROFILE