เผย 10 ไอเท็มเด็ดทั้งถูกและดีจาก Kunginter!!

40 28

" ของถูกและดีก็มีในโลกนะฮ้าาาาาา! "

แหมมม ถ้าพูดประโยคนี้ก็คงจะคิดถึงใครไปไม่ได้นอกจาก คุณกุ้ง - Kunginter เม็มเบอร์จีบัน เจ้าแม่คลิปของถูกและดีที่ทุกคนคุ้นหน้าคุ้นตากันใช่มั้ยละ

คุณกุ้งของเราขึ้นชื่อเรื่องไอเท็มเด็ดขนาดนี้ จีบันจะอยู่เฉยได้ยังไง ต้องบุกกันไปถึงบ้าน ล้วงไอเท็มเด็ดประจำตัวของนางมาให้ได้ ซึ่งงานนี้สาวกานจิกับป้าจีน พร้อมใจกันไปแอบส่องโต๊ะเครื่องแป้ง พร้อมเก็บกลเม็ดเคล็ดลับมาฝากทุกคนใน "รายการโต๊ะเครื่องป้า"

หลายคนอาจจะสงสัยกันใช่มั้ยละ ว่าเห็นคุณกุ้งมีสกินแคร์เยอะขนาดนี้ ผลิตภัณฑ์ตัวไหนกันนะที่จะเป็นไอเท็มเด็ดโดนใจกันบ้าง

แน่นอนว่าจีบันของเราไปล้วงความลับนี้มาแล้ว! กับ...

10 ไอเท็มเด็ดทั้งถูกและดีจาก Kunginter!!

เป็นยังไงกันบ้างจ๊ะ แต่ละไอเท็มเด็ดใช่มั้ยละ แต่!! ถ้าอยากรู้ว่าตัวไหนมีคุณสมบัติยังไง จะเจิด จะเริ่ดแค่ไหนต้องไปติดตามกันได้ที่ "รายการโต๊ะเครื่องป้า" วันศุกร์ที่ 23 มกราคมนี้นะจ๊ะ

ดูจบแล้วอย่าลืมมาเม้าท์กันต่อด้วยนะตัวเธอออ <3

allearth

allearth

earthpynn .

เคยเป็นสาวจีบัน แต่ตอนนี้เป็นคนบ้ารีวิว 5555
คสอ. กิน ช็อป รีวอวให้หมดไปเลยค่ะซิสส

FULL PROFILE