หายเศร้าไว แล้วกลับมาสวยไวๆ จ้า เค้าได้เสียดายสำนึก เราเราก็เชิ่ดใส่ไปเลย ชิส์
มีไรก็มาระบายได้ในนอกเรื่องนะ เป็นกำลังใจให้เด้อ 55555

ม่ะเปงไรค่ะ คิดซะว่ามันเป็นแค่เวรกรรม ดีซะอีกที่รู้ธาตุแท้กันซะตั้งแต่วันนี้

เปงกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

PS.เพิ่งมีเรื่องเสียใจคล้ายๆกันเลยเข้าใจค่ะ

เราเคยอ่านหนังสือคลีโอ ฉบับ ธค.2549 ซึ่งอ่านแล้วเราชอบมากเล

".........บางครั้งผุ้หญิงดีๆ อย่างเรา อาจจะไม่เหมาะกับผู้ชายโง่ๆ บางคน" 

เป็นกำลังใจให้เสมอจ้า

ไม่ต้องไปสนใจหรอก ผู้ชายพวกนี้เหมือนแค่อยากเอาชนะเรา จริงๆมันคงจีบคนอื่นไปด้วยเเหล่ะเราว่านะ 
เสียความรู้สึกได้แต่อย่าเสียใจ ดีที่มันไปซะได้ ขืนคบนานๆไปเสียเวลาป่าวๆ นะคะ
อย่าไปสนใจมัน พวกนี้ ก้ออย่างนี้
สมัยนี้ผู้ชายดี ๆ หายากกว่า
งมเส้นผมในน้ำทะเล
(แหะ ๆ ฟังดูยากก่างมเข็มในทะเล)

อย่าเศร้าไปเลยนะคะ ดูแลตัวเองให้ดีๆ ดีกว่าค่ะ รักกันที่ตัวตนที่ท้จริงดีกว่ามาคาดหวังให้เราเปลี่ยนแปลงนะว่ามั้ย?

ผู้หญิงอย่าหยุดสวย

หายเศร้าไว ไว .. เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

สู้ๆน้า

เป็นกำลังใจให้ อย่าเศร้า เดี๋ยวหน้าไม่สวย

อย่าไปแคร์ แคร์ตัวเอง ดูแลตัวเองเยอะๆ นะคะ

ไม่เศร้าจิงๆนะ
หรือว่าเศร้าหว่า
เพียงแต่ว่าไม่เข้าใจว่า
อดทน จีบมาได้ตั้ง น๊าน นาน
พอลองคบกันแปร้บเดียว ไหงจบเร็วจัง
คือ เรากะลังจะเริ่มชอบเค้าแร้วไง
แต่เค้า กำลังเริ่มเบื่อเรามั้ง รอนานจัด
แค่ รู้สึก ไม่เข้าใจ สับสนอ่ะ จ้า
ขอบคุณทุกคน
เผอิญ พวกเรา สาวๆ จีบัน ต้องเข้มแข็ง อยู่ด้วยตัวเองอยู่แร้วนิ
ใครจะไปช่างเค้าเถอะ
"รักแร้วรอหน่อย เพื่อความสดใส"

เป็นกำลังให้นะ หยุดเศร้าแล้วกลับมาสวยสดใสดีก่า หลังพายุฝนท้องฟ้าจะสดใส

ดีกว่าถลำตัวไปลึกกว่านี้ เจ็บตอนนี้ยังดีกว่า เป็นกำลังใจให้คะ

ช่างหัวมัน บอกมันไปเลยว่า "ไสหัวไปซ๊ะ ไอ้โง่"
i will survive hey hey !!!!!!!!!!!!!!!!
หู
แค่นี้ก้อชื่นใจละอะ
สาวๆ สมัยนี้ มีแต่คิดแบบเดียวกับเรา
เรายังอยู่กันเองได้ สบาย ๆ 
สวยงามแบบพวกเรา ชิ ไม่ง้อหรอก
ทำเป็นอดทน มาได้ตั้งนาน ที่แท้ ก้อ เหมือนคนปกติทั่วไป เชอะๆๆๆๆๆๆ
แบบนี้เขาเรียกว่ารักตัวเขาเองมากกว่าค่ะ  ถ้ารักเราจิงทำไมไม่รักที่ความที่เราเป็นตัวเราเองทำไมต้องมาเปลี่ยนแปลงเราด้วยล่ะ  ดีแล้วล่ะค่ะ ที่มีคนอื่นไปแสดงว่า ระหว่างที่จีบเราก็จีบคนอื่นด้วยไงค่ะ  คนๆนี้คบไม่ได้ค่ะ
เป็นกำลังใจให้ด้วยค่ะ เข้มแข็งดีจิงๆ
ผู้ชายหนอ ผู้ชาย  เหมือนกันหมด ไม่มีผิด
คนดีๆหายากจังเลยน้า โลกใบนี้

เข้มแข็งนะคะ  บุรุษมีมากดังฝูงลิง (เอ๊ะ!ใช่เปล่าเนี่ย)   
ฉะนั้นสักวันผู้ชายดีๆจะต้องเป็นของเรา

น่าเห็นใจค่ะ แต่ดีแล้วที่ไม่ต้องคบกับผู้ายแบบนี้

ปล.ช่วยเขียนภาษาไทยให้ถูกหลักกันหน่อยนะคะ เดี๋ยวภาษาวิบัติหมด

มาแต่งหน้าแก้เซ๊งแล้วกันนะคะ  เอาให้สวยขี้นจนเค้าเสียดายไปเลย

fighting 1291

อย่าไปคิดว่าถูกทิ้ง หรือคนที่ถูกทิ้งก็คือแฟนคุณ คือคุณทิ้งเค้า ทำให้เรารักษาแผลใจได้ไวขึ้น...จริงๆนะ สวยๆแบบในเวปจีบัน ไม่เคยถูกทิ้ง มีแต่เราทิ้งเค้า...เจงๆๆนะ

เราจะต้องยืนด้วยตัวเองให้ได้ ให้เค้ารู้ว่าเราเข้มแข็งแค่ไหน โดยไม่มีเค้า

( T T ) เพิ่งโดนทิ้งมาเหมือนกันค่ะ   คบกันมา 6 ปีกว่าแล้ว.. อยุ่ๆก็มาพูดว่าทนไม่ได้เหมือนกัน       ผู้ชายนี่อะไรของเค้าก็ไม่รู้....  ไม่เข้าใจ

ไม่เปงรัยค่ะ

สวยเลือกได้
เป็นกำลังใจให้นะคะ ตามความเห็นได้บนโลด

เชอะ สวยเลือกได้ ยะ ^^

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again