♥ UNPACK แกะลอง | คืนความสุขแก่ชาวจีบัน รวมเด็ดเซ็ต Holiday​ 2014

70 358

เย้ Unpack แกะลองกลับมาแล้วจ้าาาา
วันที่ 16 แบบนี้ แน่นอนว่าเราจะต้องมาแกะ มาเทสต์ ไอเท็มเด็ดๆ ให้ทุกคนได้ฟินเว่อร์ไปพร้อมๆ กับเรา แถมครั้งนี้ยังเป็นเทปส่งท้ายปี 2014 นี้อีกด้วย งานนี้ต้องจัดหนักจัดเต็มกันหน่อยกับ

" UNPACK แกะลอง | Holiday Set 2014 "

เราขนเหล่า Holiday Set ของเครื่องสำอางกว่า 10 แบรนด์ ตั้งแต่ราคาต่ำกว่า 1,000 บาท ไปจนถึงเซ็ตใหญ่อลังการ หลายแบบ หลายราคา มานั่งเปิดให้ดูกันเลยว่าตัวไหนเด็ด ตัวไหนโดน พร้อมปาดสี เทสให้ดูกันแบบไม่มีกั๊กฮั่นแน่! ถ้าอยากรู้แล้วว่ามีไอเท็มอะไรบ้าง ไปเจอกับคุณแฟตอายได้เลยจ้าาาา

ไหนๆ ก็ดูกันมาทั้งปีแล้ว แถมเทปนี้เป็นพิเศษที่พูดถึงของขวัญอีกต่างหาก เราเลยขอมอบของขวัญให้กับแฟนคลับ Unapck ด้วย แค่ทำตามกติกานี้จ้า

"เมื่อดู Unpack แกะลอง Holiday Set เทปนี้แล้ว บอกเราว่า คุณชอบหรืออยากได้ ไอเท็ม Holiday Set ตัวไหนมากที่สุด เพราะอะไร"

คำตอบไหนถูกใจทีมงาน อาจได้รับกิ๊ฟเซ็ตตัวที่คุณอยากได้ หรือเซ็ตอื่นๆ ส่งตรงถึงบ้านไปเลยย ;D

*หมายเหตุ : ของรางวัลที่เราจะแจกเป็นของที่ใช้ถ่ายและทดสอบในรายการ Unpack แกะลองแล้วนะคะ ดังนั้นอาจจะไม่สมบูรณ์ 100% เพราะเราได้ปาด ได้ลองเทสต์สีกันไปบ้างแล้ว และทางทีมงานขอสวนสิทธิ์เลือกของรางวัลส่งให้สาวๆ นะคะ

ขอบคุณสำหรับการติดตามชม UNPACK แกะลอง เจอกันใหม่ปี 2015 วัน-เวลาเดิม ทุกวันที่ 1 และ 16 ของทุกเดือนนะฮ้าาาาา

เอาล่ะ! จะช้าอยู่ทำไม กดดู Unpack แล้วมาแชร์กิฟต์เช็ตที่คุณชอบกันเถอะ

หมดเขตวันอาทิตย์ที่ 21 ธันวาคม เวลา 2 ทุ่ม

ประกาศผล ** เนื่องจากมีสาวๆ สนใจร่วมเล่นกิจกรรมกันเยอะมากกก ทางทีมงานเวลาในการคัดเลือกผู้โชคดีนิดนึงนะจ๊ะ หลังปีใหม่จะมาประกาศผลแน่นอนจ้าาาา

allearth

allearth

earthpynn .

เคยเป็นสาวจีบัน แต่ตอนนี้เป็นคนบ้ารีวิว 5555
คสอ. กิน ช็อป รีวอวให้หมดไปเลยค่ะซิสส

FULL PROFILE