Review คอนแทคเลนส์ Sweety aoi gray สวยๆแบบฝรั่ง

16 14
สวัสดีค่ะ
ขอแนะนำตัวก่อนเลยนะคะ นี่เป็นกระทู้แรกของเราเลย แอบตื่นเต้นเบาๆ 

ชื่อ แพรค่ะ อายุ 16 ปี ( แต่หน้่าแก่ สินะ...)
โอเคเนอะ มาเริ่มกันเลยดีกว่า ไม่อยากเวิ่น เดี๋ยวจะรำคาญเก๊า 

จริงๆแล้วเราเป็นคนสาตาปกติค่ะ แต่ที่ใส่คอนแทคเพราะแอบอยากจะสวย (?) 
55555 ว๊าย หล่อนกล้าอะ
เราเคยลองใส่มาหลายสีแล้วค่ะ ทั้งน้ำตาล ม่วง อะไรแบบนี้ แต่ที่เข้ากันที่สุดคือ
สีเทาค่าาาาาา

แง้ ขอโทษนะคะ ที่ไม่ได้ถ่ายรูปตอนสมประกอบ 
คอนแทคที่เรามีรีวิวนี่จะเป็นสีเทาแบบไม่ตัดขอบเลยค่ะ โทนเดียว
เราลองใส่ไปครั้งนึงแล้วสบายตาดีค่ะ เราชอบยี่ห้อ sweety นะ

อันนี้เป็นสีตาธรรมชาติของเรานะคะ จะน้ำตาลหน่อยๆ ไม่ดำสนิท

กรี๊ดดด ขออภัยกับหน้าสดที่ไร้คิ้วและสภาพผิวแจ้ขนาดนี้ T^T
สีสวยดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ เราชอบบบบบ <3 

อันนี้คือถ่ายตอนเช้า แสงสาดค่ะ

ส่วนรูปนี้เป็นรูปที่เราหันหน้าหลบแสง 
ขนาดไม่มีแสงตายังบริ๊งค์เลยนะคะ 555555 

ตอนเช้ามันหน้าสดหรือเกิน ขอเติมคิ้วและปากหน่อยละกันค่ะ
แจกความสดใสสส 

ลุคนี้ใครอยากแต่งหน้าฝรั่งนี่แนะนำเลยยย ไม่บิ๊กอายนะคะ
เราใส่คอนแทคเลนส์ยี่ห้อ Sweety รุ่น Aoi Gray Dia 14.5 
ไม่บิ๊กอายนะคะ เพราะขอบใสกว้างพอสมควร ใส่สบาย 

หวังว่าจะชอบกันนะคะ 
กระทู้นี้ผิดพลาดอะไรช่วยบอกเราด้วยนะคะ 
พอดียังใหม่มาก เคยแต่อ่าน 

ขอบคุณสำหรับการติดตามกระทู้นะคะ 

PYROAOEN_

PYROAOEN_

FULL PROFILE