เช็คชื่อสาวเหนือ ถ้าชาวจีบันจะรวมตัวกันที่เชียงใหม่ ใครอยากไปบ้าง

13 21
ต่อน ยอน...นนน ต๊ะ ต่อน ยอน...นนน ช่วงหน้าหนาวแบบนี้ สถานที่ที่น่าไปมากที่สุดก็คงหนีไม่พ้น "ภาคเหนือ"  ไปสัมผัสอากาศเย็นๆ ให้ชื่นใจเต็มปอดกัน แต่! จะไปขึ้นเหนือทั้งที มันก็ต้องมีอะไรพิเศษๆ กันหน่อย

Jeban.com  คิดถึงบรรยากาศที่เคยไปพบปะสาวเหนือ เลยอยากยก "ฮาเร็ม"  ไปตั้งวงเม้ามอย ทำกิจกรรมเล็กๆ น้อยๆ ช่วงเดือนกุมภาพันธ์ปีหน้า

ใครอยากเจอเรา และ อยากทำอะไรบ้าง ลองนำเสนอกันมาได้นะจ๊ะ

รอฟังคำตอบจากสาวๆ ค่ะ เผื่อเราจะได้เจอกันน (:

บรรยากาศ จีบันสัญจรที่เชียงใหม่ ปี 2008 จ้า
ความสนุกแบบนี้อาจกลับมาอักครั้ง เย้!

allearth

allearth

earthpynn .

เคยเป็นสาวจีบัน แต่ตอนนี้เป็นคนบ้ารีวิว 5555
คสอ. กิน ช็อป รีวอวให้หมดไปเลยค่ะซิสส

FULL PROFILE