แต่ง ผช.เป็น ผญ.แซ่บๆแบบ Christina Aguilera ผมบลอนด์ ปากแดง ปี๊ดๆ

11 7
สวัสดีสาวๆชาวจีบันจ้าา ไม่ได้ทำฮาวทูมาโชว์ในจีบันนานนเลย คราวนี้กลับมากับลุคเเซ่บๆ ที่เพิ่มความเเซ่บเข้าไปอีก
ปกติแต่งตามเซเลปเมืองไทยไปก็เยอะละ ข้ามฟากซีโลกไปที่ฮอลลีวูดกันบ้างดีกว่า

คราวนี้จะมาแต่งลุค Christina Aguilera นักร้องเสียงทรงพลังที่อีช้าน ชอบม๊ากกกกกก โคตรชอบ ก็เลย แต่งตามกันนิด

นี่เลยค่ะ คริสติน่า แบบอีช้านที่เเต่งออกมาเเล้ว เป็นไงคะ หน้าไหวมั๊ยคะ ?  haha

นี่ก็คือภาพต้นฉบับค่ะ ที่อิช้านแต่งตาม ซุึ่งเรื่องของสีผิวนั้น ไม่มีอุปกรณ์ทำให้ตัวเหลืองทองๆแบบนี้
เเหม่ เซ็งเหลือเกิน ได้แค่ประมาณนึง ผิวนางแทนๆทองๆมากๆเลย นี่ก็กะลังหาอะไรมาทำอยู่ให้ได้ผิวแบบนี้
แบบที่ไม่ใช่แทนเนอร์ เปลี่ยนสีผิวจริงจัง ใครมีอะไรเจิดๆ แนะนำหน่อยน๊า จะซื้อมาใช้บ้าง

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ประมวลภาพ

-ต่อมา HOW TO ค่ะ

ยังไงก็ขอบคุณนะคะ ที่รับชม ส่วนใครมีผลิตภัณฑ์ทำผิวแทนแบบ เหลืองๆทองๆชั่วคราว แนะนำเค้าหน่อยน๊า อยากได้มาก ยังหาเจิดๆไม่ได้เลย เเหะๆ 

lepommz

lepommz

http://www.facebook.com/Lepommz

FULL PROFILE