♥♥How-To♥♥ Winter Sweet Boho อยากจะเป็นสาวลูกครึ่งสุดเก๋ในหน้าหนาว

56 35

สวัสดีจ้าเพื่อนๆชาวจีบันทุกคน ใกล้หน้าหนาวเข้าไปทุกที (แต่อากาศยังร้อนอยู่เลย)

ถึงบ้านเราจะไม่มีหิมะ แมีแต่แดดร้อนๆเอก็อยากจะอินกับเมืองนอกเค้าบ้าง

เวลาเอนึกถึงหน้าหนาวทีไร หน้าตาของฝรั่งผิวขาว ตาสีฟ้า ผิวตกกระ ลอยมาตลอด

ครั้งนี้เอเลยอยากลองแต่งหน้าเป็นสาวลูกครึ่งตาฟ้าผิวตกกระ แต่จะให้แต่งโทนใสๆนั้นคงไม่ใช่เอ

งานนี้เอเลยอยากแต่งออกมาให้ดูเก๋ด้วยการใช้สีโทนพาสเทล กับสีปากเจ็บๆ

"Sweet Boho" สาวลูกครึ่งโลกสวย ที่ซ่อนความแซ่บเอาไว้ค่ะ

จะออกมาแบบไหนไปดูกันเลยจ้า

เครื่องสำอางที่ใช้แต่งหน้า

มาเริ่มกันเลยค่ะ

สาวโบโฮโลกสวยรักดอกไม้ต้นไม้ใบหญ้า ขอลาไปก่อนครั้งหน้าจะเป็นฮาวทูแบบไหนอย่าลืมติดตามกันนะคะ

ขอบคุณค่ะ

คอนแทคเลนส์ของ Nobluk สีฟ้าค่ะ

AeBong

AeBong

ผู้หญิงหน้าตาบ้านๆคนนึงที่รักในแฟชั่นและแมวเป็นชีวิตจิตใจ แต่สิ่งที่ทำให้ชีวิตเปลี่ยนคือการแต่งหน้าและเครื่องสำอาง

ติดตามเอได้ตามช่องทาง
aebonglife.com
FB : AeBong
IG : ae_bong
Youtube : AeBong Life

FULL PROFILE