ถามเรื่องรองพื้นเรฟร่อน

อยากรู้ว่ารองพื้นที่ดีสำหรับคนผิวมัน เน้น!!! ที่ราคาย่อมเยาว์นิดนึงนะ ตอนนี้เราใช้ของลอรีอัล ทรูแมท G3 อยู่ วันก่อนน้องที่ทำงานให้เรายืมรองพื้นเรฟร่อนมาใช้โห ความเนียนผิดกันเห็นๆ ชอบมากเลยค่ะ เลยสนใจของเรฟล่อนมากเลยค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะต้องใช้สีอะไร แบบไหนบ้าง แนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค๊า

ฝาดำค่ะ ปกปิดกระเราได้ดีมากๆ เลย

เราใช้อยู่นะคะ   เป็นแบบขวดฝาดำอ่ะค่ะ

คุมมันดีเยี่ยม  เนียนได้ทั้งวันค่ะ  แต่ก้อต้องมีเติมระหว่างวันบ้างนะคะ

ลองดูค่ะ  ใช้แล้วจะติดใจ  ราคาไม่แพงมากค่ะ

เอาใจช่วยสาวหน้ามันนะคะ
ของเรฟล่อนมีที่แบบว่าคุมมัน เนียน แต่ไม่ปกปิดมั่งมั้ยคะ
อยากใช้แต่ว่ากลัวหนาอ่ะค่ะ ช่วยแนะนำด้วย
ขอนุญาติจขกท.นะคะ
อยากรู้ด้วยคนคร่า
เพิ่งสอยมา ลองใช้ก็ชอบค่ะ โอดี
สอยมาเหมือนกันค่ะ แต่ว่าเสียอย่างนึงเวลาเทครีมเอาออกมาใช้มันกว่าจะไหลออกมานานมากๆๆ

อย่างนี้เราไปซื้อพวกจุกปั๊มมาใช้ด้วยกันได้มั๊ยอ่าคะ

ขอบคุณมากเลยค่ะที่มาช่วยกันตอบ อยากรู้ว่าราคาฝาดำเนี้ยะเท่าไหร่เหรอค่ะ เห็นน้องที่บริษัทบอกซื้อมาตอนเซล แค่ 200 กว่าๆ เองโหยอิจฉาจัง แอบตินิดนึงกลิ่นมันไม่ค่อยหอมเลยนี่ซิ แล้วรูขวดก็แอบกว้างไปนี๊ดสสส เนอะ ก็ซื้อขวดปั๊มมาเองก็ได้นะคะ แล้ววิธีเก็บรักษาครีมรองพื้นเก็บในตู้เย็นได้ใช่มั้ยค่ะ  

รองพื้นเรฟลอนฝาสีดำ มันมีกี่แบบค่ะ ที่ใช้ดี

มีคนแนะนำมาให้ใช้เรฟลอนฝาสีดำ

แต่ข้อมูลม่ายพอ กลัวมันจะมีหลายแบบ

ไปซื้อม่ายถูกค่ะ
ไปสอยมาแล้วเหมื่อนกัน ฝาดำอะ ดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คุมมันไม่เปลี่ยนสี ไม่เป็นคลาบ สุดยอด ยกให้เป็นเจ้าแม่ ยอดเยี่ยมไปเลย

แสดงความคิดเห็น

Incorrect please try again