รีวิวสวอช charlotte tilbury eyeshadow

18 14

สวัสดีชาวจีบันจ้า...
หายหน้าหายตาไปนานเลย  ไม่รู้จะจำโบได้รึเปล่าน้ออ ?? เฮ่ๆๆ  

วันนี้มาทักทายสาวๆๆ ด้วยความคิดถึงจริงๆน้าาา  พร้อมทั้ง
มารีวิวพร้อมทั้งปาดสีอายชาโดว์สุดรัก charlotte tilbury ให้ได้ดูกันคะ

ขอบอกเลยว่าไม่เคยชอบอายชาโดว์ยี่ห้อไหนมากขนาดนี้ ยกเว้น Urban decay

แบรนด์นี้เป็นเครื่องสำอางของช่างแต่งหน้าชื่อดังชาวอังกฤษ ซึ่งตอนนี้เหล่ากูรูในยูทูป
ก็ให้ความสนใจมากๆเลยด้วยคะ   
ไลน์เครื่องสำอางของเธอมีหลายไอเทมที่น่าสนใจ ทั้งลิปสติก  เบสหน้าฉ่ำวาว 
และอายชาโดว์ก็เป็นหนึ่งในนั้นเช่นกัน  

ไม่รอช้าดีกว่าเนอะ  ไปดูวิดีโอกันเลยจ้า

ในกรุมีด้วยกัน 2 พาเลทคะ ได้แก่

Charlotte Tilbury
Luxury Palette Color Coded Eye Shadow - The Vintage Vamp
Luxury Palette Color Coded Eye Shadow - The Dolce Vita

ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ไม่มีรูปมาให้ดูแบบชัดๆ  แต่เดี๋ยวโบจะมาเพิ่มให้ทีหลังน้าาา

หวังว่ารีวิวของโบจะเป็นประโยชน์นะคะ  
สิ่งไหนที่ไม่ได้พูดไปสามารถเม้นถามมาได้เลยจ้า

Peony4499

Peony4499

ชื่อ โบตั๋น นะคะ

ตอนนี้เป็นคุณแม่วัย 34 ใช้ชีวิตในเยอรมันมา 10 ปีแล้วค่ะ
ชอบการแต่งหน้าและลองเครื่องสำอางใหม่ๆค่ะ
เครื่องสำอางส่วนใหญ่ที่ชอบลองก็จะเป็นของเกาหลีและเยอรมันค่ะ

เพจนี้ก็จะมีรีวิว และเปิดถุงช็อป ใช้แล้วชอบประจำเดือน
รวมถึงการใช้ชีวิตในต่างประเทศด้วย
ขอบคุณทุกการติดตามนะคะ

เมล์มาคุยได้เลย: w.scherzer@yahoo.com

FULL PROFILE