เพลงธรรมะเพราะๆช่วยผ่อนคลาย ^^

0 8

หวัดดีค๊าสาวๆสวยๆแห่งจีบันทั้งหลาย คือว่าวันนี้จินนี่มีทริปที่จาทำให้สาวๆเนี่ย สวยร้อยปีของแท้มาฝาก คือการทำใจนิ่งค่ะ...

�การทำใจให้นิ่งคืออีกวิธีการหนึ่งที่จาทำให้เราสวยขึ้นฉลาดขึ้น และแก้ปังหาที่รุมเร้าชีวิตมาตั้งแต่นมนานของเราได้ (เช่น บางคนเกิดมาแว้วแก่เลยอย่างนี้ คุคุ) เพราะว่าการมีสติสัปปะชัญะ และการปล่อยวางอย่างสงบนิ่ง จะทำให้เราไม่เคลียด หน้าไม่แก่ ผิวไม่เหี่ยว ไม่พอยิ้มรับกับปัญหาต่างๆมากมายได้อีก

�วันนี้จินนี่จึงแนะนำ เสียงเพลงแห่งธรรมเพราะๆค่ะ ฟังไปแล้วใจเย็น สงบนิ่งเรย ไม่พอนะ คนที่เศร้า หรือเครียดอยู่ก็จะรู้สึกดีขึ้นมาเลยค่ะ (สีตัวหนังสือแปร๊บไปมะคะ
)

ลิงค์นะคะ >> https://audio.palungjit.com/showthread.php?t=1722

�แล้วพอฟังจนสงบนิ้งและใจเย็นดีแล้ว ก็คิดหาวิธีแก้ปัญหาหรือวางแผนอนคตต่อไปได้อย่างโล่งโปร่งสบายได้เรย สวยคนที่ไม่มีปังหาอะไรก็จะเหมือนการ...เค้าเรียกว่าอารัยน๊า� ดีต๊อก เหรอคะ
(ดีท็อกซ์
) ตัวเองไปในตัว เป็นการพักจิตพักใจให้มันได้ผ่อนคลายบางเพราะมันเองก็ฟุ้งซานและเครียดมานานแว้วค๊า
 (แนะนำ เพลงพระคาถาชินบัญชรเพราะมากมายคร๊า
)

สาธุ ขอให้สวยๆคนไหนที่ฟัง สวยวันสวยคืน รวยขึ้น มาแฟนหล่อ เพี้ยง!!! ..อิอิ

�บะบาย ส่วนคำถามเรื่องน้ำมะพร้าวจินนี่จามาตอบพรุ่นี้นะคะ วันนี้เน็ตบ้านนอก อารมเสีย

Jinnie_Zhang

Jinnie_Zhang

สวัสเคะ มาศึกษาข้อมูงเกี่ยวกับเรื่องสวยๆงามๆไปใช้กะคนอื่นค่ะ :P

FULL PROFILE