How To Contest แต่งหน้าน้ำเงินประกาย บลูแซฟไฟร์ แซ่บ เปรี้ยวดุจอัญมณีสีน้ำเงิน

21 17
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ชาวจีบัน แอร์นะคะ เพิ่งตั้งกระทู้ครั้งแรก เห็นกิจกรรมประจำเดือนนี้แล้วอยากเข้าร่วมบ้างไรบ้าง นั่นก็คือ How To Contest : "Be Jewelled" เปล่งประกาย ดุจแสงอัญมณี

สำหรับอัญมณีที่เลือกคือ บลู แซฟไฟร์ หรือไพลินสีน้ำเงินนั่นเองค่ะ สีที่เลือกนี้ แอร์เลือกจากสิ่งใกล้ตัว เพราะสีน้ำเงินหรือสีฟ้าเป็นสีประจำวันของคนที่เกิดวันศุกร์ค่ะ จึงนำมาซึ่งการครีเอทลุคแซ่บๆ ที่สามารถแต่งตามได้ไม่ยาก แต่งออกไปปาร์ตี้ แฮ้งเอ้าท์กับเพื่อนๆ ก็สวย แซ่บ เปรี้ยวอย่าบอกใครเลยล่ะ แต่ขอบอกว่าถึงคอสตูมจะไม่ได้จัดเต็ม แถมกล้องก็ไม่ชัดด้วย (iPhone 5S) แต่ก็พอเอาภาพมาฝากเพื่อนๆ ได้อยู่     (‐^▽^‐)

จบแล้วค่าา โพสครั้งแรกของแอร์ สวยแค่ไหนไม่รู้ แต่ชอบแต่งหน้าเป็นชีวิตจิตใจค่ะ  (^◡^)

iamair

iamair

FULL PROFILE