HOW TO : ทำผมสวยๆด้วยตัวเอง ไม่ยากอย่างที่คิด ทำไปรับปริญญาด้วยตัวเองก็เวิร์ค

11 6
สวัสดีค่ะสาวๆ กระทู้นี้เป็นฮาวทูการทำผมรับปริญญาด้วยตัวเองแบบง่ายๆนะคะ
จริงๆจ๊ะจ๋าไม่ได้ทำผมไปรับปริญญาหรือไปงานอะไรหรอก แต่ถักเปียแบบนี้ไปทำงานล่ะ 55555
เพราะวันที่เราไม่ได้สระผมจะรู้สึกว่าผมเหนียวๆ ไม่อยากให้มาปรกหน้าเพราะกลัวสิวจะผุด
แล้วทรงผมดันไปถูกใจหลายๆคน มีคนรีเควสเข้ามามากมายว่าให้ทำให้ดู ก็ตามนั้นจ้าา

kittyjaja

kittyjaja

จ๊ะจ๋าค่ะ ชอบอัพเดตเรื่องความสวยความงาม แต่แอบไปหนักไปทางเรื่องอาหารการกินนิดนุง สวยและอร่อย 55555

Follow me on Instagram >> kittyjaja

FULL PROFILE