หน้าแน่นความรู้เพียบกับ Covermark Beauty workshop

4 2
สวัสดีกันอีกครั้ง สำหรับวันนี้นะคะ เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมานิ่มได้มีโอกาสไปร่วม Workshop กับ Covermark ที่เซนทรัลลาดพร้าวมา โดยปกตินิ่มก็ชอบแบรนด์นี้และใช้แบรนด์นี้อยู่แล้ว แต่ยิ่งชอบมากขึ้นอีกเพราะเค้ามีจัดกิจกรรม Workshop บ่อยๆทำให้เราได้เรียนรู้เทคนิคการแต่งหน้าเพิ่มขึ้นอีก นี่ก็เป็นครั้งที่ 2 แล้วความประทับใจก็ยังเหมือนเดิม การ workshop เน้นให้เราได้เรียนรู้ตั้งแต่ขั้นตอนการทำความสะอาดผิวหน้า การบำรุงและการแต่งแต้มสีสัน Workshop นี้เค้าเปิดให้ผู้ที่สนใจโดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ สำหรับใครที่กังวลว่าไปแล้วต้องซื้อของเค้ารึเปล่า ไม่เลยค่ะ ไม่มีการกดดันใดๆทั้งสิ้น เค้าเน้นให้ลูกค้าได้เรียนรู้ ลองใช้ และประทับใจผลิตภัณฑ์ จึงค่อยตัดสินใจซื้อค่ะ พี่ๆที่เซนทรัลลาดพร้าวน่ารักและใจดีค่ะ พร้อมที่จะบริการลูกค้า ส่วนเรื่องว่าเรียนรู้ยังไงบ้าง คงต้องให้แต่ละท่านมาลอง Workshop กันดูนะคะ รับรองว่าได้ความรู้และเคล็ดลับเด็ดๆไปใช้ในการแต่งหน้าแน่นอนค่ะ

นิ่มเลยเก็บภาพบรรยากาศมาฝากนะคะ

ได้ลอง Covermark Extra Formula ด้วยยยยยยย ตัวนี้รองพื้นเทพของเค้าปกปิดเนียนเรียบ

ผู้ที่มาร่วม Workshop ในครั้งนี้ค่ะ สวยกลับบ้านกันทุกคน ^^

พี่สาวคนสวยที่คอยดูแลตลอดสองชั่วโมง

ทุกๆคนน่ารักมากเลยค่ะ

จริงจริงแล้วไม่อยากโชว์หนังหน้าสดอ่าาาาาาาา แต่เพื่่อทุกคน มาชมกันเลยค่ะ
Before-After

Workshop ยังมีถึงวันที่ 22 ตุลาคมนี้นะคะ ไปสอบถามกันได้นะคะ

บ๊าย บาย
ขอบคุณที่ติดตามชมค่ะ
^________^

NuNiMo Prettycatz

NuNiMo Prettycatz

สิ่งที่เรียนกับสิ่งที่ชอบมันอาจต่างกัน แต่เราก็เลือกที่จะเป็นเรา ทั้งนักเคมี วิศวกร และช่างแต่งหน้า บทบาททั้งหมดคือตัวเรา รักและเป็นตัวเรา ทำในสิ่งที่ชอบ เพราะเชื่อมั่นว่า"การแต่งหน้าทำให้ผู้หญิงเรามั่นใจขึ้น" จึงเลือกที่จะเดินตามฝันของตัวเอง ^^

FULL PROFILE