♥♥mini How-To♥♥ Make a Witch เปลี่ยนสาวบ้านๆ เป็นผีสาวพราวเสน่ห์

46 20
สาา..หวาดด..ดี...คร๊าาา... 
วันนี้เอจะมาทำมินิฮาวทูแปลงร่างเป็นผีสาวพราวเสน่ห์กันค่ะ
ธีมผีๆวันนี้เออยากลองแต่งเป็นผีสาวสุดเซ็กซี่ (ไม่โป๊) น่าค้นหา ดึกดูดให้หนุ่มๆหลงในมนต์ เอ้ย!เสน่ห์กันค่ะ

มาเริ่มกันเลยจ้า

เสร็จแล้วผีสาวพราวเสน่ห์ที่ดูลึกลับน่าค้นหา

ชาวจีบันคนไหนกำลังหาไอเดียแต่งหน้าในวันฮาโลวีนลองนำลุคนี้ไปแต่งดูนะคะ
ง่ายๆรวดเร็วและสวยแน่นอนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

AeBong

AeBong

ผู้หญิงหน้าตาบ้านๆคนนึงที่รักในแฟชั่นและแมวเป็นชีวิตจิตใจ แต่สิ่งที่ทำให้ชีวิตเปลี่ยนคือการแต่งหน้าและเครื่องสำอาง

ติดตามเอได้ตามช่องทาง
aebonglife.com
FB : AeBong
IG : ae_bong
Youtube : AeBong Life

FULL PROFILE