ผมสวย 10 ประการ ด้วย Pantene BB crème สำหรับผม

30 109
สาวๆ เคยคิดไหมคะว่า ที่เราทำความสะอาดผมทุกวันด้วยแชมพูและครีมนวดผมนั้น..
อาจไม่เพียงพอ!

เพราะเส้นผมเราถูกทำร้ายทุกวันด้วยมลภาวะรอบกาย ผมจึงต้องการการบำรุงอย่างเข้มข้น
ซึ่งแค่แชมพูและครีมนวดผมคงไม่พอ แต่รู้ไหมคะว่า ผลิตภัณฑ์บำรุงผมสมัยนี้ 
ใช้ได้ทุกที่ ทุกเวลา!!

Pantene BB crème สำหรับผม 
ผลิตภัณฑ์ แพนทีน บีบี ครีม สำหรับผม ลีฟออนทรีทเมนท์ ไม่ต้องล้างออก ที่รวมเอาคุณสมบัติทั้งการบำรุงและปกป้องเส้นผมเข้าไว้ด้วยกัน ผสานคุณประโยชน์ทั้ง 10 ประการไว้ในหนึ่งเดียว พร้อมมอบความชุ่มชื้นสู่เส้นผม ช่วยให้เส้นผมดูสวยสุขภาพดีและนุ่มลื่น (ช่วยป้องกันผมแตกปลาย, ช่วยให้ผมดูแข็งแรงไม่เปราะขาด, ผมเรียบลื่น, รู้สึกผมชุ่มชื้น, ผมเงางาม, ผมจัดทรงง่าย, ผมไม่พันกัน, ผมไม่ชี้ฟู, ป้องกันผมจากความร้อน, ผมนุ่ม) สามารถใช้บำรุงผมได้ตามปกติ และยังสามารถใช้เพื่อปกป้องผมก่อน styling หรือเป่าร้อน ด้วยคุณสมบัติท้งฟื้นบำรุงผมเสีย และยังช่วยให้ผมอยู่ทรงนานขึ้นอีกด้วย

ก่อนจะเริ่มไดร์หรือโดนความร้อน ก็ใช้ Pantene BB Crème สำหรับผม ใหม่ล่าสุดขวดนี้ที่ผลิตจากประเทศฝรั่งเศส ด้วย texture ครีมเนื้อบางเบาสูตร water based หมดกังวลเรื่องความเหนียวเหนอะหนะไปได้เลย และยังมีส่วนผสมที่ได้จาก coconut oil เป็นอาหารผมชั้นดี เพียงแค่กด 1-2 ปั๊ม ลูบทิ้งไว้โดยไม่ต้องล้างออก

ใช้ได้ทุกที่ ทุกเวลา ไม่ว่าจะผมแห้งหรือเปียก ในเวลากลางวันหรือกลางคืน

ใช้ขณะผมหมาด: ปั๊มเนื้อครีม 1-2 ครั้งลงบนฝ่ามือ นวดเนื้อครีมบนฝ่ามือ ลูบไล้จากปลายจนถึงกลางผม สามารถเพิ่มปริมาณการใช้เมื่อมีความจำเป็นโดยไม่ต้องล้างออก และใช้ผลิตภัณฑ์บำรุงผมและจัดแต่งทรงผมอื่นๆ ได้ตามปกติ

ใช้เมื่อผมแห้ง: กดเนื้อครีมในปริมาณที่มากขึ้นเพื่อเพิ่มความเงางามให้กับเส้นผม

หรือจะดูแลผมให้ครบทุกขั้นตอนด้วยกลุ่มผลิตภัณฑ์ Total Damage Care ช่วยปกป้องผมแตกปลายได้นานถึง 3 เดือน แล้วมาลองดูกันว่าเส้นผมของคุณดุขภาพดีจนร้อยผ่านรูเข็มได้หรือไม่!!

ที่สำคัญมาพร้อมกับกลิ่นหอมพิเศษที่เหนือกว่าสูตรเดิม ด้วยการคงความหอมในทุกขั้นตอนของการสระผม โดยเปลี่ยนน้ำหอมในผลิตภัณฑ์ให้มีกลิ่นหอมหวานมากขึ้น ทำให้เพลิดเพลินกับกลิ่นหอมเวลาลมพัดเบาๆ หรือใช้ไดร์เป่าผม

ผลิตภัณฑ์ดีๆ แบบนี้ แน่นอนว่าแพนทีนก็อยากให้สาวๆ ได้ลองสัมผัสผมสวย 10 ประการร่วมกัน จึงมาพร้อมกิจกรรมง่ายๆ ลุ้นรับ "ลีฟ ออน ทรีทเมนต์ ผลิตภัณฑ์บำรุงผมแบบไม่ต้องล้างออก" ใครสนใจอยากสวย อ่านด่วนค่ะ :)

การร่วมสนุก  
​log in เพื่อแสดงตัวเป็นสมาชิก Jeban.com พร้อม update ชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทรศัพท์ให้เรียบร้อย ข้อนี้ห้ามลืมเลยนะ!
แล้วตอบคำถามต่อไปนี้จ้า ^^

function resizeIframe(iframe) { iframe.height = (iframe.contentWindow.document.body.scrollHeight + 80) + "px"; }

รางวัลสุดพิเศษ  
สาวๆ ผู้โชคดีทั้ง 100 คน จะได้รับ Pantene BB crème สำหรับผม ขนาด 135 มล. มูลค่า 199 บาท ส่งตรงให้ถึงมือกันเลยจ้า ^^ 

ระยะเวลาการร่วมสนุก  
ร่วมสนุกได้ตั้งแต่:    1 - 31 ต.ค. 2557
ประกาศผล:                15 พ.ย. 2557

ผมสวย 10 ประการ "คุณ.. สร้างได้!"  

ดูข้อมูลผลิตภัณฑ์เพิ่มเติม >> https://www.everydaymethailand.com